Matrix HQ RevShare - hqrevshare.com

Mấy hôm nay có ai bị tình trạng
504 Gateway Time-out
khi đăng nhập không nhỉ. Mình bị suốt. Chắc do tay nào chơi xấu ddos site chăng

The amount of 15.7 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9260917->U9652xxx. Memo: API Payment.. Date: 02:21 22.10.15. Batch: 10617xxx.
Proof còi ngày mới
Chúc các bác kiếm nhiều xèng ;)

Bình tĩnh đi
Vẫn pay đều như vắt chanh
Động tý là biến
Biến biến cấy ...

Deposit 200$ không thấy đâu, gởi mail admin Han thì im ru, gởi mail support thì sau khi chứng minh đã dep thì nhận được trả lời là approved nhưng mấy ngày rồi không thấy tiền đâu :(

Site vào quá chậm, có biến ko mn @@

Deposit 200$ không thấy đâu, gởi mail admin Han thì im ru, gởi mail support thì sau khi chứng minh đã dep thì nhận được trả lời là approved nhưng mấy ngày rồi không thấy tiền đâu :(
Không có biến gì đâu. Tiền vẫn pay instant và ROI vẫn đều như vắt chanh đấy.:p

Cứ yên trí đi. Nghĩ là site đang bị các thành phần chơi xấu thôi. Chứ nâng cấp sever 2 lần rồi. Nhưng chỉ nhanh được 1 đến 2 ngày là tàn lụi.

Theo mình thấy thời gian vừa rồi có quá nhiều site Revshare ra. Nhưng lại không hề có member như HQ. Trong khi HQ thì member tăng mới và lượng deposit vẫn tăng đều như vắt chanh. Chính vì thế có 1 số thành phần chơi xấu để member rời xa site. Nhưng hình như họ chưa làm được thì phải

Got paid:

The amount of 157.68 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9260917->U97xxxxx. Memo: API Payment.. Date: 09:38 22.10.15. Batch: 106207337.

Với cả. Các bạn dù có tiền hay không có tiền. Một khi đã chấp nhận đầu tư tiền vào những thể loại này. Thì hãy đầu tư với số tiền mà mình chấp nhận mất đi. Chứ đừng lấy nó lãi cao mà ham lao đầu vào. Đến lúc bị Scam này nọ thì lại quay ra kêu đen đủi

Giờ xem qua topic của check mà xem. Đành rằng mỗi người có 1 suy nghĩ và hành động khác nhau. Nhưng mình không thể chấp nhận được kiểu ăn ngon thì cười xòa với nhau. Đến lúc mất đi thì lại kêu loạn cả lên, và muốn lấy lại số tiền mà mình đầu tư. Nên nhớ thể loại này đa phần là lấy tiền người đi sau trả cho người đi trước. Bạn được thì sẽ có người mất, bạn mất thì sẽ có người được. Còn không sớm thì muộn các site sẽ Scam. Ở site check này mình bị om mất 200$.

Mình bắt đầu tham gia lĩnh vực Revshare này từ cách đây 3 tháng. Bỏ vốn ra đầu tư 2k. Đùng 1 cái dính em bossauto, WTF, ATM bị mất luôn 1k5. Mình chả kêu cà gì cả vì đã đầu tư thì chấp nhận mất. Chứ k thể lúc nào mình cũng là người chiến thắng được. Nhưng với số vốn 500$ còn lại thì giờ sau 3 tháng mình cũng thu lại đủ 2k gốc rồi. Và đang dần dà thu lãi rồi

Thêm 1 điều nữa. Khi các bạn quyết định đầu tư vào 1 thể loại nào đó thì hãy cố gắng tìm hiểu kĩ về thể loại đó. Như mình hiện nay dám tự tin có chiến thuật để chơi Revshare do mình tự nghĩ ra để giảm thiểu tối đa mức rủi ro. Và cũng tự biết đánh giá xem site nào lên chơi và chơi bao nhiêu tiền.

cái site load càng ngày càng chậm, mỗi lần log vào rút tiền phải đợi cả nửa tiếng đồng hồ

Với cả. Các bạn dù có tiền hay không có tiền. Một khi đã chấp nhận đầu tư tiền vào những thể loại này. Thì hãy đầu tư với số tiền mà mình chấp nhận mất đi. Chứ đừng lấy nó lãi cao mà ham lao đầu vào. Đến lúc bị Scam này nọ thì lại quay ra kêu đen đủi

Giờ xem qua topic của check mà xem. Đành rằng mỗi người có 1 suy nghĩ và hành động khác nhau. Nhưng mình không thể chấp nhận được kiểu ăn ngon thì cười xòa với nhau. Đến lúc mất đi thì lại kêu loạn cả lên, và muốn lấy lại số tiền mà mình đầu tư. Nên nhớ thể loại này đa phần là lấy tiền người đi sau trả cho người đi trước. Bạn được thì sẽ có người mất, bạn mất thì sẽ có người được. Còn không sớm thì muộn các site sẽ Scam. Ở site check này mình bị om mất 200$.

Mình bắt đầu tham gia lĩnh vực Revshare này từ cách đây 3 tháng. Bỏ vốn ra đầu tư 2k. Đùng 1 cái dính em bossauto, WTF, ATM bị mất luôn 1k5. Mình chả kêu cà gì cả vì đã đầu tư thì chấp nhận mất. Chứ k thể lúc nào mình cũng là người chiến thắng được. Nhưng với số vốn 500$ còn lại thì giờ sau 3 tháng mình cũng thu lại đủ 2k gốc rồi. Và đang dần dà thu lãi rồi

Thêm 1 điều nữa. Khi các bạn quyết định đầu tư vào 1 thể loại nào đó thì hãy cố gắng tìm hiểu kĩ về thể loại đó. Như mình hiện nay dám tự tin có chiến thuật để chơi Revshare do mình tự nghĩ ra để giảm thiểu tối đa mức rủi ro. Và cũng tự biết đánh giá xem site nào lên chơi và chơi bao nhiêu tiền.

Fờ rèn dám làm dám chịu ha.

Đánh giá hộ tớ thằng MTP xem thế nào. Đang promote nó mà chưa thấy Bro đâu.:eek:

Dựa vào đặc điểm nào để biết mình nên chơi nhiêu $ bạn? :3

Fờ rèn dám làm dám chịu ha.

Đánh giá hộ tớ thằng MTP xem thế nào. Đang promote nó mà chưa thấy Bro đâu.:eek:
hix. tha cho em ạ. Anh là một Bro sẵn rồi. còn cần em nghiên cứu gì nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom