HYIP Hourly payout - 7% for 15 hour

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,334
MR
0.723
$101.79
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Nhìn các mức plan có sẵn rồi đó, min 1$

Chấp nhận LR
Site mới ra 1 ngày
Join now

Đây là 1 site siêu lởm, đề nghị close topic. thằng này post site tùm lum lên để ăn tiền ref mà hại anh em mất tiền vì mấy site lởm của m hả.

Đề nghị mod fix rule của box HYIP, post site phải có proof, tránh trường hợp post site tùm lum thế này !

Đây là 1 site siêu lởm, đề nghị close topic. thằng này post site tùm lum lên để ăn tiền ref mà hại anh em mất tiền vì mấy site lởm của m hả.

Đề nghị mod fix rule của box HYIP, post site phải có proof, tránh trường hợp post site tùm lum thế này !

chào bạn,những site mới ra or chưa có proof đều có thể post với Prefix: [New Site] khi nào có proof sẽ đc chuyển sang Prefix: [Get paid] ,cam ơn bạn đã đóng góp ý kiến.

Cái thèng này không biết nó bị điên không nữa, đã nói là site run 0 day thì làm sao mà có proof được, má, không có tiền dep thì im cái miệng lại

đợi 2h nữa ta đủ giờ của site này, ta post proof cho coi rồi ngậm cái miệng lại

Cái thèng này không biết nó bị điên không nữa, đã nói là site run 0 day thì làm sao mà có proof được, má, không có tiền dep thì im cái miệng lại

đợi 2h nữa ta đủ giờ của site này, ta post proof cho coi rồi ngậm cái miệng lại

dkmm, site mới run mày post vào đây thì mày post cái proof mày dep tiền vào chứ bố m cũng k lôi đc ra proof nó paid đâu thằng ngu ạ, ngu còn tỏ ra nguy hiểm.

proof của site này đâu

Ý của bvdxd11 là huy_b1p post site thì post cái proof dep tiền vào site đấy lên cho mọi ng thấy luôn.

Mấy bài mình post đã để tiêu đề là New Site, cũng đã ghi rất rõ ràng site đó sống 0 ngày, hoặc 1 ngày, mới sống chừng đó, mình vừa đầu tư làm sao có proof được
Nếu như nói đợi proof rồi dep thì quá bình thường, đằng này thèng bvdxd11 lại nói rất xúc phạm tớ
Nói site mình post là site lởm, mấy site không có uy tín, không có chất lượng, còn nói forum mà có mấy người như tớ thì chỉ có làm mất tiền anh em

Ai vào topic đọc thì sẽ biết, cứ thử nghĩ cái cảm giác post 1 site mới lên để mọi người dep, đã không dep rồi còn làm ảnh hưởng uy tín của nhau.
Mình post cũng không nói gì ai hết, ai thích thì dep, không thì có thể tìm topic khác, site khác mà dep, việc gì phải nói nhau ghê thế

Ai không tin thì cứ coi mấy topic của mình vừa post hôm qua trong box HYIP rồi coi cái cm của thèng bvdxd11, tem topic của người ta mà lại nói rất xúc phạm :mad:
Đọc lại mấy cái cm của hắn thấy ức chế kinh, KHÔNG THỂ TƯỞNG TƯỢNG NỔI lại có mấy thằng ngu mà nguy hiểm đến vậy

___________Proof site này, vừa with, pay liền luôn

Last edited by a moderator:
Tk's nhé, vừa được báo có direct, cậu dep 2$ tớ được hưởng ref có 0.02$ à :))
Dep giờ thì sáng mai được rút tiền rồi :)
Ref 1% :))

có chút $, chơi thử, 1 cảm giác rất yomost^^!

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

hic, sao mình dep $ vào mà vô lại your deposits lại ko thấy $ dep đâu hết, còn acc lr thì đã hõm $ rùi, là sao thế????? hix

có chút $, chơi thử, 1 cảm giác rất yomost^^!

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

hic, sao mình dep $ vào mà vô lại your deposits lại ko thấy $ dep đâu hết, còn acc lr thì đã hõm $ rùi, là sao thế????? hix
hú hú, các pro cho mình reply giúp với, sao ko thấy $ mình dep vô vậy?????

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week