SCAM hourbitclub.net

Những người dep sau hình như đều được pay, chỉ có ai đưa đầu vào trước là bị dính đạn thôi. Hình như thấy dân tình report quá nên ad rét mà change plan hay sao ấy, thấy có bác dalat nữa mà :rolleyes:
vào trươc nhiều khi cũng khổ nhỉ :mad::mad:

Hô hô Cuối cùng cũng ăn bigscam giống t rồi Huy Bê Đuê thím nên nghỉ Hyip 1 thời gian rồi chơi tiếp đi

Những người dep sau hình như đều được pay, chỉ có ai đưa đầu vào trước là bị dính đạn thôi. Hình như thấy dân tình report quá nên ad rét mà change plan hay sao ấy, thấy có bác dalat nữa mà :rolleyes:
dalat vs lamdong vào lượt đầu tiên mà, mình tưởng acc nào vào đầu tiên mới ko bị đổi plan chứ :oops:

dalat vs lamdong vào lượt đầu tiên mà, mình tưởng acc nào vào đầu tiên mới ko bị đổi plan chứ :oops:
đúng là acc đầu tiên mới ko bị change plan. mình cũng thế. đi đc 5/20 mới nghe có người bị change plan và kẹt nhìu hơn

Bữa nay thành fan hâm mọ admin này, nó mở site đâu là bay vài.... vote

Hôm qua nghe theo lòng tham hay lí trí, và cuối cùng là dính chưởng vì lòng tham

Nghĩa là từ nay cạch mặt admin này ra đó bạn, đừng cố níu kéo dây dưa với nó nữa kẻo rồi lại đau lòng thếm ấy! :(
Nói chung có site thì Mod vào góp ý để anh em biêt đường mà đi, chứ gà mờ như bọn mình cũng khó nhận ra lắm, dính fake liên tục ớ, cảm ơn mod lắm lắm:)

Haizzz. Thôi cố gắng anh em ạ. Tháng trước tôi cũng tỏi gần 200$ với thằng Passive và Razz

Cũng vì lòng tham cả các Bác ơi. Admin ra site liên tục thấy chưa đầy 1 giờ mà có cả đóng tiền dep vào. Thế là mở 1 site mới 20 giờ đưa chúng ta lên dĩa.Hyip không có gì là chắc chắn. Khi nó đã đủ thì nó sẽ chạy thôi. Các Bác thấy tất cả các site nó ra vào trước có người bị miss dep. còn vào sau thì không kịp rút, lãi và RCB đều thấp. Thế nhưng có site nó sống cả 5 ngày như super5...Site cuối cùng của nó bpetroleum.co giờ vẫn paying thì không ai chơi:p:D. Xem như rút ra bài học quí giá.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom