Airdrop [HOT] Tokrex Exchange Airdrop: Nhận 20 TOX (7.6$) + 50 TOX(19$)/1 Ref - Không KYC - Chỉ cần Gmail

Sáng nay rút được rồi nhé ae. Về trong 1 nốt nhạc. Giá bèo nhèo

Đã ref, thank share, đừng trúng scam là đc ^^

Cái thằng này mình tuyển ref và back cho ref 20 TOX, được hơn 4k TOX
Bây giờ nó khóa tài khoản mình, gửi thắc mắc cho 2 thằng admin thì 4 ngày không trả lời, chụp cái ảnh tài khoản bị khóa lên Group nó, hỏi tại sao lại khóa tài khoản thì nó kích mẹ ra khỏi group luôn
Từ đầu đến cuối mình hỏi rất lịch sự, nó không có 1 câu trả lời mà kích ra luôn, cảm thấy bọn này cũng không đàng hoàng j

Bây giờ nó khóa tài khoản mình, gửi thắc mắc cho 2 thằng admin thì 4 ngày không trả lời, chụp cái ảnh tài khoản bị khóa lên Group nó, hỏi tại sao lại khóa tài khoản thì nó kích mẹ ra khỏi group luôn
Từ đầu đến cuối mình hỏi rất lịch sự, nó không có 1 câu trả lời mà kích ra luôn, cảm thấy bọn này cũng không đàng hoàng j
chắc bác cheat không fake rồi

Mình cung chỉ tuyen ref từ topic này. Nhung ko có chuyên nội bộ nên may mắn dc sống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,789
Latest member
webnhacaifabet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom