[HOT] Kiếm tiền từ like facebook,G+,Youtube…với Likesasap.com. Tuyển ref bonus cao!!!

ldkhoi97

Banned
Reactions
14
MR
0.000
Kiếm tiền từ like facebook, G+, Youtube… với Likesasap.com

Bạn click đây để đăng ký tài khoản: http://likesasap.com/register.php?ref=154829
Chỉ cần có tài khoản Google, Facebook, Twitter là bạn có thể kiếm tiền từLikesasap.com

Bạn có thể kiếm được tiền từ Likesasap với các hình thức sau:
  • Nhận được 50 point bonus hàng ngày, 50 point ngay khi đăng ký tài khoản.
  • Nhận được 0.0009$ từ mỗi like facebook, Google+, Youtube, Twitter.
  • Nhận được 0.01$10% từ mỗi referral.
  • Số tiền tối thiểu để cashout là 0.1$.
  • Chấp nhận thanh toán qua tài khoản ngân hàng Paypal, Payza hoặc Liberty Reserve.
Bạn click đây để đăng ký tài khoản: http://likesasap.com/register.php?ref=154829

Lưu ý: Không sử dụng proxy khi đăng ký, không đăng ký nhiều hơn 1 tài khoản, nếu không sẽ bị cấm tài khoản
Điền các thông tin user, email, mật khẩu:

Hoàn thành:

Vào email xác nhận:

Đăng nhập vào tài khoản:

Giao diện các mục like có thể kiếm tiền:

Ngoài ra Likesasap.com cũng chính là cách tăng like facebook, twitter, Google+, Youtube cho các bạn có nhu cầu, có thể sử dụng tiền của bạn để mua like hoặc sử dụng point đã kiếm được.
Chúc các bạn thành công!
Khi các bạn kiếm được, mình sẽ bonus 5% cho các bạn. Các bạn hãy giúp mình nha! thanks :)

có auto bạn ạ, nhưng auto này lúc đc lúc lỗi, nhưng tiền like cũng cao lắm bạn ơi

nếu làm ăn lâu dài thì likes 1 số nhất định thì sẽ lên lever, sẽ bonus thêm điểm (điểm =tiền) cho bạn 1500đ=0.1$

cái Daily bonus đấy ntn mới đc nhận.M click vào thì nó báo cân 28 Hit gi đấy
mỗi ngày chỉ cần clicks vào cái like facebook, hoặc like cái gì của face cũng được, mà đủ 25 like là click vô "daily bonus" click nhận là nhận được 100đ thôi, mỗi ngày chỉ 1 lần

Box newsite không phải là nơi tuyển ref nha bạn.

Hiện tại bạn có 2 lựa chọn.
1. Sửa lại title cho đúng và bỏ chế độ bonus
2. Move qua box phù hợp

Bạn chọn cách nào thì comment dưới để mình giúp bạn xử lý nhé.
Trong vòng 24h mà ko có phản hồi thì mình sẽ tạm closed topic

Thân!

Tiện tại site này đã có mặt từ rất lâu rồi nên ko còn là newsite mình sẽ move cho cậu qua topic Other

Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back