New 💰💰💰HOT HOT HOT⚡️CLAIM SHIBAINU SỐ LƯỢNG LỚN MIỄN PHÍ

kasinguyen

Newbie
Reactions
36
MR
0.097
@all 💰💰💰HOT HOT HOT⚡️CLAIM SHIBAINU SỐ LƯỢNG LỚN MIỄN PHÍ
👉👉👉Link đăng ký: https://free.shiba.limited/?r=33969.

✳️✳️✳️ Đã rút về ví Trust thành công rồi nhé. SHIBAINU đã list sàn COINMARKETCAP
Kèo mới ra hôm nay luôn cực kỳ hót cho ae nào thích claim shiba.

➕ Vòi thủ công Cliam 3000 Shiba inu /5p
➕ Xem Quảng cáo 5000 Shiba inu Mỗi 15 giây
➕ Vòi tự động
➕ Nhiệm vụ khác
➕ Mời bạn cùng đào
➕Min rút 15 triệu SHIBAINU

cái này thấy chuối quá , lừa ko

Con này là My Shiba Inu, không phải SHIB, thớt tìm hiểu cho kỹ vào, đăng tùm lum, mà thg này không có medium về project gì hết. nên không ổn lắm

con này shiba inu nhé k phải shiba. với lại ae để ý lúc click PTC vào mấy cái site mà nó hiện login ví metamask ấy đừng login k bị hack đó nhé

Min rút 15 triệu,trong 1 tuần mình đã rút 30 triệu về ví trus ok r nhé, nhiều ae hỏi sao nhanh thế ? vì web có 7 hình thức để kiếm đồng my shiba 1: mời ref đc 50% 2 : vòi tự động 1p đc 50 đồng cái này ae nào máy tính thì bật tad đó 3 : vòi cổ điển làm capcha 5p/1 đc 3000 ! 4 : liên kết tắt 7000/1 lần mà sẽ giảm dần 5 : PTC là xem quảng cáo 15s đc 5000 sẽ giảm dần, thấp nhất là 1250 (1s xem quảng) 6 : có 20 nhiệm vụ , nhiệm vụ cao nhất là 25 củ , bh giảm còn 13 củ, các nhiệm vụ giảm dần 7 : vòng quay may mắn 1p /1 hên đc nhiều xui đc ít ! vậy lên cũng khá nhanh cho ae nào chăm ,giá my shiba bh đang rẻ dễ kiếm , lúc n bay cao r ,khó kiếm thì lại tiếc ! Chúc ae thành công !

con này là My Shiba Inu chứ ko phải con Shib kia, chủ thớt nói cho rõ ko anh em lại nhầm lẫn. Nhưng cái này nhận là có thật , ko phải scam, nhiều người rút dc về Trust hoặc Metamask rồi, min rút là 15tr

con này là My Shiba Inu chứ ko phải con Shib kia, chủ thớt nói cho rõ ko anh em lại nhầm lẫn. Nhưng cái này nhận là có thật , ko phải scam, nhiều người rút dc về Trust hoặc Metamask rồi, min rút là 15tr
Min rút 15 triệu,trong 1 tuần mình đã rút 30 triệu về ví trus ok r nhé, nhiều ae hỏi sao nhanh thế ? vì web có 7 hình thức để kiếm đồng my shiba 1: mời ref đc 50% 2 : vòi tự động 1p đc 50 đồng cái này ae nào máy tính thì bật tad đó 3 : vòi cổ điển làm capcha 5p/1 đc 3000 ! 4 : liên kết tắt 7000/1 lần mà sẽ giảm dần 5 : PTC là xem quảng cáo 15s đc 5000 sẽ giảm dần, thấp nhất là 1250 (1s xem quảng) 6 : có 20 nhiệm vụ , nhiệm vụ cao nhất là 25 củ , bh giảm còn 13 củ, các nhiệm vụ giảm dần 7 : vòng quay may mắn 1p /1 hên đc nhiều xui đc ít ! vậy lên cũng khá nhanh cho ae nào chăm ,giá my shiba bh đang rẻ dễ kiếm , lúc n bay cao r ,khó kiếm thì lại tiếc ! Chúc ae thành công !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom