[ HOT HOT ] Đăng kí nhận ngay 0.1$ qua PM

Status
Not open for further replies.
Up lên cho bạn. Cứ tưởng đăng ký nhận ngay 0.5$ chứ. Hehe.
dễ ăn thế thì tiền đâu mình trả cho các bạn :(
đăng kí và click hết ads trong 5 phút đã có ngay 0.08$ rồi mà :)

title với nội dung chả liên quan :eek:===>lừa..tình, từ "bonus ngay" trong title đáng giá 10 ngày

bạn nghĩ đi với 1 topic đăng kí và click hết ads bonus 0.08$ là giá quá okie trong box này rồi
còn bạn nghĩ 0.5$ dễ kiếm thế thì các bạn cheat site mình lấy tiền đâu mà thanh toán nổi cho các bạn :)
tiền ko dễ kiếm , kiên trì bền bỉ thì mới có thành công chứ :)
còn nếu dễ kiếm thế chắc chỉ toàn scam nhau thôi các bạn đăng kí xong chả ai dại đi bonus từng ấy tiền đâu :p

bạn nghĩ đi với 1 topic đăng kí và click hết ads bonus 0.08$ là giá quá okie trong box này rồi
còn bạn nghĩ 0.5$ dễ kiếm thế thì các bạn cheat site mình lấy tiền đâu mà thanh toán nổi cho các bạn :)
tiền ko dễ kiếm , kiên trì bền bỉ thì mới có thành công chứ :)
ko ý kiến gì về bạn trả bao nhiêu, nhưng tile thế nào thì nội dung phải như thế, nội dung như thế thì tile sao nói là nhận ngay 0.5PM được, của bạn nhận ngay có 0.08, 0.5 kia những 10 ngày nữa, ngay cái gì???

ko ý kiến gì về bạn trả bao nhiêu, nhưng tile thế nào thì nội dung phải như thế, nội dung như thế thì tile sao nói là nhận ngay 0.5PM được, của bạn nhận ngay có 0.08, 0.5 kia những 10 ngày nữa, ngay cái gì???
ok thế nhờ mod edit lại tiêu đề . thân

sửa title đi thớt. Đăng ký xong làm nhiệm vụ 10 ngày mới nhận 0,5$ chứ có phải đăng ký xong nhận ngay đâu ^^

sửa title đi thớt. Đăng ký xong làm nhiệm vụ 10 ngày mới nhận 0,5$ chứ có phải đăng ký xong nhận ngay đâu ^^
em ko edit dc đã nâng giá đăng kí và click hết lên thành 0.1$ rồi đó ạ .

với lại cái kiểu 1 site, 1 nội dung mà mở 2 topic trong cùng 1 mục chắc chắn là vi phạm rule rồi, đã mở topic này thì phải close cái topic kia đi

Last edited:
đã nhờ mod edit ko lại bảo em lừa tình . khổ quá . thanks anh em nhiều . up topic lên

bạn ko được lập 2 topic cho cùng 1 site như thế, vì sẽ ảnh hưởng đến quyền lợi của các thành viên khác cùng hoạt động trong Box này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,861
Latest member
twicsyarbil

Most viewed of week

Most viewed of week