Airdrop [HOT] Chỉ cần đăng kí nhận ngay 100 token sàn Sobit ~ 10$ /chắc chắn ăn

theidung

Junior
Reactions
32
MR
0.034
Update: Sàn Sobit đang airdrop thêm 30000 token OneMice ~ 0.01ETH (giá ico). Mọi người vào mục Free Token để làm nhiệm vụ rồi nhận token nhé. Rất đơn giản ạ!

Mình xin nói tới airdrop của sàn Sobit. Sau khi đăng kí, các bác vào phần "Free Token" nhé, chỉ cần đăng kí là nhận ngay 10 token, có các nhiệm vụ follow twitter, join telegram là nhận được thêm 80 token nữa ( nhiệm vụ rất easy, làm 5p là xong). Sàn này chưa cần KYC nhé, chỉ làm những cái mình nêu trên là đã có 100 token rồi. Sàn này mới ra nên đang airdrop! Giá của 100 SBT khởi điểm đã là 10$ rồi.

Đăng kí tại đây: https://sobit.one/#/index?i=ml0D8j4

Cái đặc biệt là sàn Sobit này ko bán ico nhé, token sàn SBT của nó hoàn toàn airdrop cho cộng đồng. Ai hold token SBT này sẽ được hưởng cổ tức 100% từ lợi nhuận sàn! Hình thức cổ tức này thì nó rất là hot, đẩy giá token lên rất mạnh! Sàn Sobit này chạy rất là mượt và nhanh luôn nhé.

Giá hiện giờ là 0.1$. Các bác có thể xem xét vào chút vốn mua đó hold, vừa ăn cổ tức mỗi ngày vừa đợi em tăng giá!
Cảm ơn các bác đã đọc bài. Chúc các bác kiếm thật nhiều tiền!

Telegram Airdrop chọn lọc: https://t.me/AirdropReality

Last edited:
Bác nào ref em xin cảm ơn ạ! Chúc tất cả các bác đều ăn được kèo này nhé!

bác nào cheat chắc ăn no

ông thớt lại chém à, đăng ký nhận đc có 10 tokenn thôi mà
à đăng kí nhận 10 token trước đã, sau bác làm 2 nhiệm vụ kia của nó sẽ được tặng thêm 10 token bonus nữa đó. Cứ làm xong là sẽ nhận đủ, yên tâm. Nó duyệt có 1 ngày thôi, max nhanh

Last edited:
CỘNG HẾT LẠI ĐÂU TỚI 100 ÂONG HẾT CHÌ CÓ 40TOKEN THOI
100 bác ơi, mình làm nhận được 100 mà, sau mỗi nhiệm vụ nó bonus thêm 10-15 token đó bác. Làm xong sẽ thấy à!

kiểm tra số point ở đây vậy bạn ? sao mình không thấy số point nhận được nhỉ
Bác vào chỗ Free Token ấy, làm theo nó hướng dẫn là sẽ được thôi, còn muốn kiểm tra balance thì vào Asset nhé

chét được mấy con ref mới biết ref phải deposit nó mới tính.
fee rút của nó thì cao bỏ mệ chả ăn đc

chét được mấy con ref mới biết ref phải deposit nó mới tính.
fee rút của nó thì cao bỏ mệ chả ăn đc
Thì chia sẻ cho anh em cùng ăn free của nó thôi bác

Anh em ai chưa làm thì làm nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week