Tutorial [CASHPIRATE]Cài app kiếm tiền trên androi,instant pay,có proof

deviltrai

Senior
Reactions
160
MR
0.000
CPI là hình thức kiếm tiền không mới nhưng lại rất tiềm năng đối với CASHPIRATE trên androi
Đầu tiên các bạn vào CH PLAY để tìm và tải cashpirate hoặc link trực tiếp đây https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ayet.cashpirate rồi tiến hành cài đặt như bình thường,khi đăng kí xong,bạn nhập code TJACMQ ( ủng hộ mình và đc hỗ trợ nhiệt tình) để nhận 500 coins bonus và khi cài app thì bạn được cộng 50% giá trị của app đó
Mỗi ngày có rất nhiều app để cài đặt,khoảng vài ngày là có thể rút,nếu có nhiều ref thì sẽ rút nhanh hơn.Mình thích nhất cái instant pay chỉ cần yêu cầu là nhận đc tiền
Có gì cần hỏi cứ pm mình
P/s:khi cài đặt xong nhớ chạy app 30s mới đc cộng coins nhé,không nên fake ip,dùng Vpn,hàng ngày số lượng app để cài đặt cũng không tệ
Dưói đây là 3 proof của mình sau 6 ngày chiến

2

3

Last edited:
chơi đc BS k vậy

:oops::oops::oops::oops: ref phải đc 1k point thì nó với cộng cho mình 500 point hả bạn
500 coins bonus đó co nghĩa là khi cài app bạn đc cộng thêm 50% giá trị của app đó
Bạn đc hưởng 10% việc cài đặt app của ref

ah bảo sao khi cài app thì thấy nó giảm đi :D
Đúng rồi bạn ,bonus giảm dần sau mỗi lần cài app vì.nó cộng thêm 50% giá trị của app luôn
Ví dụ bt mobigenie có giá 75 nhưng nếu có 500 coins bonus thì bạn đc tổng cộng là 105 coins .ok?
Nó bonus cho khi nào hết 500 coins thì trở lại giá thuờng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,547
170,638
Latest member
mykim13944321
Back
Top Bottom