SCAM HOT: BẤM 1 LẦN duy nhất tự đào TRON...

Rút về sàn
later
Giá trị 1 Coin
later
Nhập Ref được gì
tăng tốc
Yêu cầu phải tuyển Ref
KO CẦN
Link Bot
ytong bài
Link dự án Coin
trong bài

yeahhouse68

Newbie
Reactions
3
MR
0.034
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
CẬP NHẤT 1/10: thấy anh em nước ngoài nói ko rút đc tiền có vẻ scam nên ae cứ để nó tự chạy, đừng nạp tiền gì hết.
bấm vào link đăng kí , vào start là xong: tiền tăng theo năm tháng.
LƯU Ý:
- muốn tăng tốc độ dào thì bấm vào bonus nếu thích.
- ko nạp tiền, ko cần đàu tư. free thi cứ làm
- ko tạo nhiều mail, dù đổi IP vẫn bị banned như thường :D

Last edited:
Rút được chưa bạn ơi
cái này mình mới chạy lun đó bạn, do chỉ cần đăng kí là xong nên mình cứ để đó thôi, sau này đc thì mình sẽ rút thử.
do mình lấy nguôn nước ngoài uy tín 99% nên các kèo ok hết

bác nào mún tăng tốc độ đào nhanh hơn, thì mỗi tiensg vào click bonnus là đc tăng 10-50GH/S, có khi bằng 1 ref đó.

vẫn ngon ae nhé, 2,3 tuần đầu ae nào chịu khó mỗi tiếng click để tăng tốc độ leen 10-50GH/s thì sau 2,3 năm tự trong tài khoản tăng coin + giá TRX bay xa thì cũng có nguôn kha khá

các b nhớ bấm bonnus mỗi 1 tiếng có tạng để tawg lên tầm 9000 Hash rate/s là có thể đào 1 tron 1 ngày, sau đó để lun cũng được, lâu lâu vào reinvest thì tăng cấp số nhân.

1 trx 0.09 đào tới mùa quít -_- cơ mà kiểu gì rút chả phải nạp, nhìn web + tính năng y hệt sonex

1 trx 0.09 đào tới mùa quít -_- cơ mà kiểu gì rút chả phải nạp, nhìn web + tính năng y hệt sonex
sonex scam hả bác, cái này mình cũng để vậy thôi, tự độn nó tăng. chứ mình ko mất nhiều thời gian

sonex scam hả bác, cái này mình cũng để vậy thôi, tự độn nó tăng. chứ mình ko mất nhiều thời gian
ừa, đào free 1 tháng được 1 doge mà còn bắt nạp 5$ :rolleyes:

ừa, đào free 1 tháng được 1 doge mà còn bắt nạp 5$ :rolleyes:
Cái của này nó mà trả tiền mình cắm đầu xuống đất ..Cái này k khác mấy cái dự án HYIP theo kiểu cloud mining ..nhưng để rút đc tiền nó bắt phải nạp cơ ...Cái trang này trc mình reg rồi .Giờ nó reset khi mình chưa cả đủ min rút ..Còn trc đó cũng có 1 dự án , mình đào đủ min nhưng k rút đc , nó bắt nạp.Thế là bỏ

Cái của này nó mà trả tiền mình cắm đầu xuống đất ..Cái này k khác mấy cái dự án HYIP theo kiểu cloud mining ..nhưng để rút đc tiền nó bắt phải nạp cơ ...Cái trang này trc mình reg rồi .Giờ nó reset khi mình chưa cả đủ min rút ..Còn trc đó cũng có 1 dự án , mình đào đủ min nhưng k rút đc , nó bắt nạp.Thế là bỏ
để báo scam cho anh em cùng biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back