Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Acc là "Get XLM" nhưng login vào nó vẫn báo "Vui lòng chờ, XLM của bạn đang được chuyển" thì chắc là cứ wating thôi nhỉ.

Acc là "Get XLM" nhưng login vào nó vẫn báo "Vui lòng chờ, XLM của bạn đang được chuyển" thì chắc là cứ wating thôi nhỉ.
em nghỉ là tạch rồi bác. Nút claim sẽ tạo ra ví mới và nhận xlm. Còn đã tạo ví rồi (get xlm) thì nó ko quan tâm nữa.

ai cũng làm vậy thôi mà. tốt nhất đừng check còn acc claim hay k, cứ làm vậy thôi.
em làm xong vứt đó, mail báo success về chưa mở luôn. xong hno claim mới mở mail đó. là dc liền.
giờ acc cũ dùng link claim lại hết hả bác @@ mấy trăm acc ko bik claim nổi ko đây

Bấm vào link trên mình nhận được thông báo, mà qua giờ chưa thấy gì @@
Cảm ơn bạn đã xác minh danh tính
Vui lòng đợi, XLM của bạn đang được chuyển.
Cái này cũng là nút "Get XLM" đó, ko biết được j ko.

cho em 1 link e claim thử :v.
chứ giờ bán sao dc nữa.
acc bạn dự định claim phải được verify rồi thì mới được, còn không bây giờ nó bắt verify (bao nhiêu passport cho đủ)

acc bạn dự định claim phải được verify rồi thì mới được, còn không bây giờ nó bắt verify (bao nhiêu passport cho đủ)
B send mình 1 link thử xem, mình còn 1 acc đã kyc successful mà có nút Get XLM, nếu được thì share đôi.

thế mới nói. trc đống link đó bán dc khối tiền. nhưng giờ claim dc bằng link free rồi, đống đó làm dc gì đâu bạn.

Có ai còn nút dùng link claim mới mà về không. cho tui tí động lực check đống acc nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom