Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

vãi hồn rao bán link 3 cái mail mới về kiếm ít đồng mà nó hỏi lấy gì đảm bảo link nguyên rin cho nó,biết trả lời làm sao cho nó vừa lòng các bác,đen đủi thật.

vãi hồn rao bán link 3 cái mail mới về kiếm ít đồng mà nó hỏi lấy gì đảm bảo link nguyên rin cho nó,biết trả lời làm sao cho nó vừa lòng các bác,đen đủi thật.
bán từng cái 1 ném qua claim kê chuyển bạc xong ném tiếp kkk

đi mua acc làm liều cho nhanh,sống chết 1 mình,khỏi mắc công mắc lòng mắc mề ae.
Muốn thì 150k 1 link ! GD theo phương pháp này ! Tôi login sẵn acc ! Bác dùng Ultraview hoặc Any désk điều khiển máy thôi ! Paste link bác qua ! Tôi có coin bác có tiền ! Như thế hay nhất ! Đỡ mất lòng nói claim được mà nói không được này nọ ! Phiền ra !

Hmm. Hôm qua blockchain gửi link sida hay sao mà bác thienku cũng bảo claim không dc. Blockchain sida vãi :oops:

SELL 10 LINK CLAIM XLM ANH EM NÀO MUA INBOX SKYPE MÌNH NHÉ, TRUNG GIAN THOÃI MÁI THANKS ALL

Có link cũng ko claim dc đau

Muốn thì 150k 1 link ! GD theo phương pháp này ! Tôi login sẵn acc ! Bác dùng Ultraview hoặc Any désk điều khiển máy thôi ! Paste link bác qua ! Tôi có coin bác có tiền ! Như thế hay nhất ! Đỡ mất lòng nói claim được mà nói không được này nọ ! Phiền ra !
đúng, cần mua link 150k ai bán inbox

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back