Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Theo thông tin không chính thức thì có 2 cách để KYC blockchain bằng ảnh.
1. fake camera
2. phần chụp ảnh thì chụp như bình thường. xong f12 sửa ảnh trong source. rồi cofirm
cái này mình nghe ngóng nhưng do trình độ không làm được. bạn nào làm chưa biết mà làm được thì share lại mình nhé

Sẽ share vì đc share. Cho nhiều sẽ nhận nhiều.ai cần in box
P/s: khoe là ko đúng, share nó lại khác, còn nhiều kèo nữa ko riêng kèo này. Ai tham gia mmo từ 2008 sẽ biết nhiều kèo lắm. Lúc đó vẫn có người share mới có mmo 2018 :d

bạn ấy nói thế này, mà bạn được share cũng không share thì bái phục bạn
Sharr cho e với bác

1. fake camera
2. phần chụp ảnh thì chụp như bình thường. xong f12 sửa ảnh trong source. rồi cofirm
cái này mình nghe ngóng nhưng do trình độ không làm được. bạn nào làm chưa biết mà làm được thì share lại mình nhé
Cách 1 ko an thua bác ơi

1. fake camera
Thanks bác đã share nhưng cá nhân mình k ủng hộ cách share pub này vì đôi khi k phải do mn lạm dụng mà có những thành phần xấu đọc và làm hỏng tut.

vầy rồi mà sao ko thấy tiền mấy thím ơi

Về cơ bản nếu do nhiều ng biết mà dùng tràn lan để bị phát hiện rồi ng ăn ít ng ăn nhiều ng vô muộn k ăn đc thì nó là chuyện bình thường. 1 cái bánh bự và ngon để ra cho tất cả thì tranh nhau ăn thôi. Cơ có mấy kẻ sẵn sàng phá hỏng cái bánh đó để đổi lấy 1 món ăn khác 1 mình...

Về cơ bản nếu do nhiều ng biết mà dùng tràn lan để bị phát hiện rồi ng ăn ít ng ăn nhiều ng vô muộn k ăn đc thì nó là chuyện bình thường. 1 cái bánh bự và ngon để ra cho tất cả thì tranh nhau ăn thôi. Cơ có mấy kẻ sẵn sàng phá hỏng cái bánh đó để đổi lấy 1 món ăn khác 1 mình...
cái bánh này là siêu bự luôn. Tha hồ mà ăn, giờ là lúc thể hiện kỉ năng nè

1 nguoi bít .thanh 100.1000 nguoi biet.thi nát.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom