Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

vẫn thu đượcm thuận mua vừa bán, nhẩy ngược lên thì không chấp vì còn trẻ rất hiếu chiến

Trẻ con hiếu chiến gì ở đây bác, vấn đề là bác ăn 1 cách khó có thể chấp nhận đc như vậy thì người ta quan ngại thôi, trẻ con nhảy nhót gì ở đây bác. Mà giả sử bác 30-40 tuổi đi, để cho tụi nhỏ 26-27 tuổi như mình đây thấy khinh khinh thì bác cũng nên suy nghĩ lại đấy chứ. Đôi lúc mình phải nhìn nhận vấn đề chứ đừng đặt cái tôi lên đầu tiên.
Giả sử bác claim thuê, về bác lấy 50-100k gì thì mình chả thèm quan tâm, bác cũng làm ăn mà. Nhưng thế quái nào bác có thể đi thu acc chắc chắn kiếm đc 600k với giá 100k, trong khi bác chỉ việc ngồi không chả làm gì. Ngoài đời người ta có khái niệm gian thương, bác là đưa gian thương lên tầm cao mới luôn ấy.

Gởi mấy bác có nhận được mail báo thành công nhưng vẫn bị under thì cứ làm mấy bước claim như thường và chờ đợi đi , mấy ngày trước acc mình cũng như thế và vẫn làm các bước claim như thường , đến sáng nay nhận được 100 XML nhưng acc thì nó bào KYC fail nhưng không quan trọng ,quang trọng là đã nhận được 100XML :D :D :D
Mình nó under 4 ngày nay , cách đây 30p mình chán quá ấn link claim luôn , ai ngờ nó mail báo về XML , vô check thấy nó duyệt và có coin rồi

Mình nó under 4 ngày nay , cách đây 30p mình chán quá ấn link claim luôn , ai ngờ nó mail báo về XML , vô check thấy nó duyệt và có coin rồi
tut ngon ghê bác, thank nhé.

Gởi mấy bác có nhận được mail báo thành công nhưng vẫn bị under thì cứ làm mấy bước claim như thường và chờ đợi đi , mấy ngày trước acc mình cũng như thế và vẫn làm các bước claim như thường , đến sáng nay nhận được 100 XML nhưng acc thì nó bào KYC fail nhưng không quan trọng ,quang trọng là đã nhận được 100XML :D :D :D
chưa có mail cứ claim nè :D

bọn này muốn kéo dài chương trình nên cố tình duyệt chậm, chứ duyệt thì mấy chốc mà chả xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom