Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

mấy bác cho em hỏi sao kyc cmnd upload đc có mặt trước xong chuyển qua selfie luôn vậy

in review đã 12 tiếng mà chưa có gì :((

xác nhận là sáng nay vẫn còn ăn được nha ae, nếu dùng láp thì disable cái camera đi để nó khỏi bắt seo phi qua camera láp chỉ úp ảnh tự sướng! tiền về trong 5p nhé! ( bằng lái xe ) khuyên k nên úp cmnd !

xác nhận là sáng nay vẫn còn ăn được nha ae, nếu dùng láp thì disable cái camera đi để nó khỏi bắt seo phi qua camera láp chỉ úp ảnh tự sướng! tiền về trong 5p nhé! ( bằng lái xe ) khuyên k nên úp cmnd !
ngon, thank bác.

đợi nó xác minh lâu vãi bác à

Cho e xin link thông tin với bác, tìm k thấy
https://support.blockchain.com/hc/e...ave-a-Blockchain-wallet-Why-didn-t-I-get-XLM-

Nó chấp nhận cho cheat nhiều acc, nên cùng IP cứ làm thoải mái, chỉ có điều nó chấp nhận 1 bộ giấy tờ cho 1 Acc, bác nào lúc đầu làm 1 bộ cho nhiều acc nó duyệt rồi thì rút ra tài khoản khác hết đi, để hold trên Blockchain sau này nó có kiểm tra lại bị xóa thì khổ.

Last edited:
vãi lâu thế bác cheat hay thật vậy bác
acc thật người thật, mà mới nhận dc mail bị under rồi, mà login vô acc vẫn in review

acc thật người thật, mà mới nhận dc mail bị under rồi, mà login vô acc vẫn in review
em được mail success rồi mà vô vẫn in review nè , cay quá , mừng hut

cũng đang thắc mắc đây, memo ghi thế nào bác, hay ghi gì cũng được
ví sàn cần memo text ví riêng thì khỏi .

BUY XLM GIÁ CAO inbox fb

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom