Tutorial Hosting miễn phí ngon nhất thời điểm hiện tại

khangkiemcoin

Newbie
Reactions
2
MR
0.421
Đóng thread
Thật buồn là con hosting từng khen nay lại quay ra chê.
123Host tuy là free ko đòi hỏi được gì nhưng dùng một thời gian thấy khá tệ vì hosting tệ làm web wp lỗi liên tục, trải nghiệm tệ nên chê.

Last edited:
Làm bậy thì nó suspend, host nào cũng thế thôi, free hay không free
Ý mình là khả năng duy trì việc cung cấp miễn phí lâu dài ấy, chưa nói đến việc sử dụng.

Ý mình là khả năng duy trì việc cung cấp miễn phí lâu dài ấy, chưa nói đến việc sử dụng.
Thằng 000web là con của hostinger, nó online cả chục năm rồi, nó cũng 1 trong mấy webhosting tốt nhất, nhanh nhất và cũng không quá đắt, ai dùng là biết

Thằng 000web là con của hostinger, nó online cả chục năm rồi, nó cũng 1 trong mấy webhosting tốt nhất, nhanh nhất và cũng không quá đắt, ai dùng là biết
Bạn có vấn đề đọc hiểu à, vậy nên mình mới nói nếu cần miễn phí thì nên dùng của nhà cung cấp nước ngoài, do nhà cung cấp VN có thể dừng miễn phí bất kỳ lúc nào, ít có khả năng duy trì lâu dài.

Bạn có vấn đề đọc hiểu à, vậy nên mình mới nói nếu cần miễn phí thì nên dùng của nhà cung cấp nước ngoài, do nhà cung cấp VN có thể dừng miễn phí bất kỳ lúc nào, ít có khả năng duy trì lâu dài.
Ai cói vấn đề thì tự hiểu

Chào anh em mới tập tành làm website
Em xin giới thiệu con hosting miễn phí 200mb của 123host
Nói thật là kinh tế yếu tập tành làm web nhỏ thì thấy con hosting của thằng này là hàng free ngon nhất thời điểm hiện tại, em đi thử nhìu host free rồi thấy thằng này free nhìu dung lượng nhất mà còn mượt nhất nữa, web lướt vèo vèo
Link đăng kí nhận hosting 200mb ở đây nhé (mong anh đăng kí trên link ủng hộ em vài mb em phát triển web học tập)
View attachment 211348
Rất phù hợp ae làm web nhỏ, đồ án, hỗ trợ đủ. Đăng kí
Chào bạn! Bạn bỏ link ẩn và không để link ref ở box này giúp mình nhé

Đăng ký thì được thôi, nó mặc định cho mỗi user 1 G dung lượng hosting, nhưng mỗi ngày web bạn bị offline khoảng 1h, host free nào cũng thế

Có 5 đô thì xài cái này ngon hơn
https://www.elnhost.com/special-hosting.html#special-price ( không phải link ref nhen, link khuyến mãi của host, mình dùng thấy ok không có vấn đề gì)
Oke để e thử, do e thấy dk nó chỉ có 300mb mà hơi lag nên ko thích nó lắm

tháng bỏ ra tầm 50k thì mua xài ngon hơn, coi như nhịn mấy ly cafe hay bao thuốc lá mà còn an tâm hơn nhiều

tháng bỏ ra tầm 50k thì mua xài ngon hơn, coi như nhịn mấy ly cafe hay bao thuốc lá mà còn an tâm hơn nhiều
em cũng làm 1 vài web thử nghiệm nên tiết kiệm trước mới phát triển, e cũng mua hosting inet mà chán ko thể tả, hàng bỏ tiền mà yếu thua hàng free

em cũng làm 1 vài web thử nghiệm nên tiết kiệm trước mới phát triển, e cũng mua hosting inet mà chán ko thể tả, hàng bỏ tiền mà yếu thua hàng free
cloudfly,inet, ... tránh xa mấy web hay quảng cáo với spam ra b ah, sale thì nói ngon nói ngọt, có sự cố thì ối giời ơi

Tầm giờ VPS có 15$/yr thì free làm gì :D

Nói không phải kỳ thị hay j nhưng mềnh ko có thiện cảm với hàng VN :popo_sweat: nếu để nghịch cho vui kiểu hs-sv thì nghịch tạm được, chứ liên quan đến làm chuyện lớn thì né sớm bớt tốn time :popo_sweat:

:) Hàng free thích hợp để test. Mọi người đừng kỳ thị hàng việt nam vậy chứ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom