New [Host mới] Cơ hội tháng 9 duy nhất chỉ dành cho Newbie - 20usd/day không phải là quá khó - xích lô t

mỹ là .us còn liên xô là viết tắc của 1 từ :m021:
chịu rồi đấy , chỉ biết mỗi trang lx.us , ko có nhẽ đây là cách gọi khác của lx.us khi vào các diễn đàn non XXX !

nếu thế thì 1 năm 365 ngày mình vô đó tầm 300 ngày @@

chịu rồi đấy , chỉ biết mỗi trang lx.us , ko có nhẽ đây là cách gọi khác của lx.us khi vào các diễn đàn non XXX !

nếu thế thì 1 năm 365 ngày mình vô đó tầm 300 ngày @@
chính nó đấy liên xô chống mỹ :m146:

lauxanh.us thiên đường của cuộc sống

chơi PTU phải có vốn đầu tư các công cụ hỗ trợ, thành viên của nhiều diễn đàn nước ngoài. Newbie đâu kiếm được tiền lớn thế ngay lúc đầu đâu. Bạn post đúng sụ thât tí không các ban newbie hiểu lầm

Sự thật đây http://oron.com/news.html

bác mod thì biết cái gì

Sự thật là
Code:
xichlochien
Em thích bị thông đít ( BANNED )
[Binh bét]

Hừ, muốn được 100 usd của nó à, bạn đã bán được bao nhiêu cái sales cho oron, lvl của bạn đã được 100% chưa mà > 100usd/1.000 Down Count. Chẳng qua chém gió kiếm ref thôi. Newbie mới vào lvl có 1%, lên lvl cực kì khổ, minpaid lại đến 100usd. Quan sát cho thấy chỉ có 2 loại sau. 1 là pro, chuyên chơi Oron ở các trang lớn và 2 là Newbie mộng tưởng, bị dụ dỗ. Ngay cả đợt Event tháng 9 này, muốn được 100usd/ 1k Down Count thì ít cũng phải 100% lvl đã. 10% lvl thì cũng chỉ là 10%x100usd/1.000 DL = 10 usd thôi. Ghét nhất là mấy đứa chém gió, tỏ ra mình nguy hiểm, múa rìu qua mắt thợ

Vừa thử, lên đc level 2 =)) $ thì thảm hại, 20dl có 0.01$. Bó tay rồi =))

tháng nào tình hình kinh tế chẳng suy thoái :))

bú sữa mẹ tốt hơn sữa bột mà :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom