Hợp tác kiếm xèng forex

DuyHung10

Junior
Reactions
66
MR
0.230
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình là trader bên forex, định viết bài này vào box forex nhưng nội dung liên quan đến hợp tác nên cho vào box gambling này, có gì nhầm nhọt mod move hộ sang box phù hợp.
Chả là mình lượm được bot trả phí khá chát $400, mỗi ngày kiếm dc 10% vốn với khung giờ đặc biệt và chiến thuật riêng. Định mở tài khoản cent chơi nhưng dạo này ăn mỳ suốt nên rén ko tự chơi 1 mình. Có bác nào hợp tác thì mình share nhau lợi nhuận cưa đôi, vốn chỉ cần $10 - $50 chơi tài khoản cent bên FBS là ổn rồi :popo_beauty:

"Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro không thể kiểm soát. Các nhà đầu tư cần cân nhắc và tính toán kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư, để tránh mất tiền và thời gian một cách vô ích."

Attachments

40.6 KB · Views: 346
Last edited by a moderator:
Nay có thêm kèo lãi tháng cho b nào thích sự lâu dài, ổn định. Kèo ngày vẫn còn nhé.
Có bạn nào ở Hà Nội ko nhỉ, gặp trực tiếp trao đổi cho vui, mình là trader fx, ko phải IB :popo_boss:

Nay có thêm kèo lãi tháng cho b nào thích sự lâu dài, ổn định. Kèo ngày vẫn còn nhé.
Có bạn nào ở Hà Nội ko nhỉ, gặp trực tiếp trao đổi cho vui, mình là trader fx, ko phải IB :popo_boss:
Cũng lâu năm rồi bác nhỉ? Trade mãi chả thấy lên.

vốn 10$-50$ cũng được, bác cho thông tin đăng ký chiến với nào :)
bạn mở tài khoản cent của sàn bất kỳ, khuyên dùng sàn vnfbs chấm cơm vì hỗ trợ người Việt nhiệt tình, nạp rút nhanh.
Có tài khoản xong, bạn đưa mình acc giao dịch (ko phải acc nạp rút tiền)

bạn mở tài khoản cent của sàn bất kỳ, khuyên dùng sàn vnfbs chấm cơm vì hỗ trợ người Việt nhiệt tình, nạp rút nhanh.
Check fb bạn êy

Cũng lâu năm rồi bác nhỉ? Trade mãi chả thấy lên.
uh, từ năm 2014 tôi vào forex đấy
cũng bẵng đi một thời gian tạm nghỉ rồi, bây giờ mới trading lại, giờ bác còn fx ko hay chuyển sang món khác ?

uh, từ năm 2014 tôi vào forex đấy
cũng bẵng đi một thời gian tạm nghỉ rồi, bây giờ mới trading lại, giờ bác còn fx ko hay chuyển sang món khác ?
Tôi cũng vật vã với fx bác ạ, bỏ thì tiếc công sức đã bỏ ra mà tiếp tục thì khá gian nan. Giờ mới đạt trạng thái không thua thôi.

check inbox fb bác ơi

forex là tên gọi chung hả các bác :v e cứ tưởng đây là 1 sàn chứ :v mong các bác giải đáp ạ!

Ấy , tôi cũng đang trader đây, khá quan tâm
Mà con bot vào theo kiểu nhồi lệnh hả bác
Hợp tác ntn đây :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week