Spotlight [HỢP TÁC ] Cần hợp tác với nhóm trader chuyên nghiệp có năng lực tốt

Status
Not open for further replies.
Tại sao tôi phải vào nhóm của bạ để chia sẽ lợi nhuận trong khi nếu cá nhân tôi trade một mình có lợi nhuận bao nhiêu về phần mình bấy nhiêu. Nếu bạn nói các trade ko có nhiều vốn. Mình xin nói thật khi bạn trade nhiều vồn với áp lực rất lớn bạn mới kiểm tra đc năng lực thật sự của mình, còn trade 5-10$ toàn thắng chưa chứng tỏ đc khả năng quản trị rủi ro vậy sao dám đặt lệnh cả vài K $, tôi chưa trade nhiều vốn sao dám vào nhóm của bạn.
Tốt nhấn trade một mình, lời ăn lỗ chịu, còn như các site HIYP nó lấy vốn của mình đi đầu tư forex chẵng hạn thì nó là các tay trade chuyên nghiệp .

Last Activity
Today 03:11 PM

Vừa online đấy thôi bạn gì ấy ơi vào trả lời đi ;))
Không để Max kêu nice cho vào thùng rác vì nó không có lợi gì cả :D

Max

Forex là business . Trên đời này đã là business thì phải có rủi ro . Warren Buffett năm vừa rồi chơi chứng khoán thua đến 3 tỉ $ nữa là các trader khác . Rủi ro = 0 trong forex là điều không tưởng . Tốt nhất chủ thread nên close topic sớm kẻo lại bị dân tình ném đá .

Nhóm nào mà trader lợi nhuận ổn định thì cũng tự làm tự ăn hết rùi...đâm đầu đây làm cái chi,,,:binhsua14:

thread vẫn hot mà không thấy chủ thread đâu nữa rồi, sao mode không move vô thùng rác đi nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week