Hóng Quiz update và pay tiền tháng 2

giờ ko login đc vào quiz để xem , mail ko trả lời, kênh vẫn còn liên kết, ko biết sao nưũa

pay rồi nha các bạn.các bạn đăng nhập vào ví vmz đi xem có ko.minh ko thấy mail quiz gửi nhưng mình đăng nhập vô vmz thì thấy đã pay.chắc quiz mail bị chậm thôi.yên tâm nhé

pay rồi, đủ tiền ăn 1 bữa đồ nướng sinh viên. Dạo này chả buồn làm gì, thi thoảng nó có mail: BẠN ĐANG DÙNG NHẠC CÓ BẢN QUYỀN... là vào xóa đoạn nhạc, định mệnh, chả biết chết khi nào nữa:confused::confused::confused:

pay rồi, đủ tiền ăn 1 bữa đồ nướng sinh viên. Dạo này chả buồn làm gì, thi thoảng nó có mail: BẠN ĐANG DÙNG NHẠC CÓ BẢN QUYỀN... là vào xóa đoạn nhạc, định mệnh, chả biết chết khi nào nữa:confused::confused::confused:
Chơi nhạc khoai môn lắm, mảng ngon mà khó sơi

nhọ nhỉ. mình được pay từ đêm 20 sáng 21. Đến giờ mà chưa được pay thì mail cho nó hỏi xem. có vấn đề gì rồi

Xác nhận bank đã về sáng nay, hẹn a e tháng sau lại sát cánh bên nhau, tháng này có tý biến tự dưng xôm hẳn

KLQ xin lỗi em đang cần mua 1 kênh quiz bác nào có dư tài khoản ko chơi bán cho em với, em chơi với. Em xin mạnh dạn trả 1tr/1k bác nào muốn bán PM em nhé.
SDT em 0 9 3 6 3 6 1 8 8 1.

ai ko vào dc là bị đá cmnr chứ còn gì nữa :oops:
em có 1 acc, 3 kênh chung, update dashbroad mới cái mất cmn 1 kênh, nhưng thế éo nào trong youtube vẫn còn liên kết, $ vẫn lên mỗi ngày, ếu hiểu nỗi :v

em có 1 acc, 3 kênh chung, update dashbroad mới cái mất cmn 1 kênh, nhưng thế éo nào trong youtube vẫn còn liên kết, $ vẫn lên mỗi ngày, ếu hiểu nỗi :v
Mail nó xem :oops: hay nó muốn quỵt:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back