Help Hóng quiz update & pay đạn tháng 3

Quiz phá sản rồi cậu ơi, Unlink nhanh còn xin sang NET khác không nó giam trong đó có mà chết đói :D
Xàm vl.pay tre vai ngay co sao đâu nhỉ.trc giờ cũng có nh tháng pay trễ nhưng quiz vẫn pay. Bac nao muon unlink thi unlink het di kiem thang nao pay nhanh ma vao.phán cứ như biết trc vậy ak

Xàm vl.pay tre vai ngay co sao đâu nhỉ.trc giờ cũng có nh tháng pay trễ nhưng quiz vẫn pay. Bac nao muon unlink thi unlink het di kiem thang nao pay nhanh ma vao.phán cứ như biết trc vậy ak
Vâng, lại tiếp tục xuất hiện thêm 1 thanh niên nghiêm túc :D

kênh bị đá có được pay k các bác ơi :((

Bị 1 gậy cộng đồng, kênh vẫn sống mà thằng Quiz không thanh toán.
Chuyển vào tài khoản của bạn sẽ không được thực hiện. Lý do: tài khoản và các kênh truyền hình của bạn đã bị treo và không liên kết do nhiều hoặc nặng hành vi vi phạm chính sách của YouTube chống thư rác, chơi game, nội dung gây hiểu lầm hoặc các Điều khoản khác vi phạm Hướng dẫn Dịch vụ / cộng đồng và vi phạm bản quyền.
Truy cập vào bảng điều khiển của bạn sẽ không được phục hồi.

không thấy thông báo qua WMZ trên điện thoại tưởng quiz tạch với mình rồi chứ, hôm nay login trên máy thì đc pay hôm 18 :D

vẫn được pay hihi
còn cái kênh 6$/tháng :(

Thằng quiz khốn này tui unlink nó từ năm ngoái tới giờ, cứ đúng 20 ngày là nó cancel không cho unlink, gửi mail chửi nó nó deck trả lời. Nó quyết tâm giam kênh mình luôn mới ghê, bực vãi linh hồn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom