HÓNG - GA PI THÁNG 6/2016 - HÓNG !!!

Các bạn cho mình hỏi, mình đăng ký tài khoản GA với tên bạn của mình là Nguyen van A, sau khi nhận pin thì mình thêm phương thức thanh toán WU và điền tên của mình Nguyen van B, hôm nay nhận được thanh toán, mà trên biên lai lại ghi là Nguyen van A, thế này thì bạn mình phải đi nhận mới được à?
Nguyen van b nhan tien

đã rút và tiêu hết(mua 1 lượng SJC)

mình lấy video của fail army có 10s mà nó cũng bay vào nhận thủ công.@@..bác có kinh nghiệm gì k chỉ giáo với
nếu cậu để ý kĩ thì những video của fail army thì cũng là những clip nó lấy và ghép của nhiều nguồn khác nhau về nó chỉnh sửa để thành của nó chứ bản thân mấy cái video ko phải do nó làm ra.

nếu cậu để ý kĩ thì những video của fail army thì cũng là những clip nó lấy và ghép của nhiều nguồn khác nhau về nó chỉnh sửa để thành của nó chứ bản thân mấy cái video ko phải do nó làm ra.
co bi quyet gi chia se cho minh voi nhi, inbox hihi

thằng Jukin Media chuyên đi mua mấy video kiểu ấy về nhận bản quyền mình bị nó hốt cái video 500k view rồi nản quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,424
Latest member
Glock66
Back
Top Bottom