New Honeygain – chia sẻ băng thông kiếm tiền

hoangtien6

Newbie
Reactions
0
MR
0.031

1./ HONEYGAIN LÀ GÌ?​

Honeygain là ứng dụng đầu tiên giúp người dùng kiếm tiền trực tuyến bằng cách chia sẻ kết nối internet của họ. Mọi người có thể sử dụng kết nối internet của mình để kiếm tiền từ honey gain, đây là một khoản thu nhập thụ động dễ dàng để thực hiện.

Hiểu đơn giản là bạn sẽ tải app Honeygain về thiết bị có kết nối internet và sẽ nhận được một số tiền nhất định sau một khoản thời gian nhất định khi bạn cho phép ứng dụng chạy trên thiết bị của bạn.

2./ HONEYGAIN GIÚP BẠN KIẾM TIỀN NHƯ THẾ NÀO?​

Honeygain định nghĩa rằng bằng cách để ứng dụng Honeygain chạy nền trên thiết bị có kết nối internet của bạn ( android, ios, macos, windows, linux). HoneyGain sử dụng kết nối internet của bạn để kiếm tiền cho bạn. Ứng dụng tạo điều kiện cho các dịch vụ proxy cho các bên thứ ba, chẳng hạn như các nhà khoa học dữ liệu, Fortune 500 và các công ty đáng tin cậy khác. Honeygain được sử dụng bởi các nhà nghiên cứu từ các công ty thương mại điện tử và các nhà quảng cáo.
Các công ty này trích xuất thông tin chi tiết từ web bằng cách sử dụng Honeygain để thực hiện nghiên cứu thị trường, ngăn chặn gian lận quảng cáo, bảo vệ thương hiệu, thông tin chi tiết về giá cả, tổng hợp giá vé du lịch và các dịch vụ giám sát SEO.

Giải thích đơn giản thì các công ty sử dụng kết nối internet của bạn để thực hiện các truy vấn cho mục đích nghiên cứu tại vị trí thiết bị của bạn.

Ví dụ : Nhà phân tích của Honeygain sẽ biết được khi bạn tìm từ khoá nhà hàng trên google thì kết quả nhà hàng nào sẽ nằm top tìm kiếm và từ đó tối ưu cho các nhãn hàng hợp tác với họ

3./ ĐĂNG KÝ NHẬN 5USD HONEYGAIN.​

Ứng dụng honeygain có mặt trên hầu hết các nền tảng phổ biến hiện nay như android, ois, windows, Macos vì vậy rất dễ để các bạn tải ứng dụng này về để trải nghiệm

LINK ĐĂNG KÝ NHẬN 5USD
( Lưu ý, tạo tài khoản trực tiếp trên app sẽ không nhận được 5 USD, bắt buộc phải bấm vào link Đăng Kí Nhận 5 USD )
đăng ký: https://r.honeygain.me/NGUYEBC133

4./ HONEYGAIN CÓ AN TOÀN KHÔNG .​

Câu trả lời là cực kì an toàn bởi các lí do sau :

Honeygain đã hoạt động từ 2018 đến nay và là công ty hàng đầu trong lĩnh vực web-intelligence network tại London nước Anh. Trong suốt quá trình hoạt động của mình, honeygain chưa từng dính phốt làm lộ thông tin hay cố tình truy cập dữ liệu của người dùng trái phép.

Tất cả những gì bạn cung cấp cho honeygain chỉ là quyền truy cập vào mạng internet từ thiết bị của bạn để phục vụ cho mục đích nghiên cứu.

Ứng dụng của honeygain được phát hành trên nhiều nền tảng như android, iOs, MacOs, windows, Linux… vân vân. để có thể đưa ứng dụng lên App Store thì Honeygian đã trải qua các bước kiểm tra khắt khe của apple, vậy nên việc đánh cắp dữ liệu của người dùng là hoàn toàn không thể.
Hơn nữa khi đăng kí tài khoản của Honeygain họ chỉ yêu cầu email của bạn, mình nghĩ nếu mục đích của họ là thông tin của bạn thì họ đã yêu cầu nhiều hơn thế.

Là một youtuber thì việc bảo thông tin dữ liệu cá nhân rất là quan trọng, chỉ cần sơ hở một chút là mất kênh youtube như chơi nhưng mình vẫn đủ tin tưởng để cài đặt và sử dụng Honeygain trên các thiết bị của mình.

Sự uy tín và an toàn của Honeygain đã được chứng minh bằng thời gian và thâm chí khi rút tiền từ honeygain họ cũng thông qua nền tảng thứ 3 cực kỳ uy tín là Tipalti. Vậy thì ngoài email để đăng kí tài khoản của Honeygain, họ hoàn toàn không biết gì thêm về bạn.

5./ CÁCH RÚT TIỀN TỪ HONEYGAIN​

Như đã thông tin ở trên, honeygain liên kết với Tipalti để người dùng rút tiền vậy nên các bước rút tiền cũng hơi phức tạp 1 chút, hãy theo dõi hướng dẫn của mình nhé

Trước hết hãy đảm bảo bạn có từ 20Usd trở lên, tương ứng với 20.000 coin của Honeygain. Sau khi đăng kí bằng mã của mình thì bạn đã có sẵn 5usd trong tài khoản, kiếm thêm 15 usd nữa là bạn có thể rút được tiền rồi nhé.

Bước 1: Bấm vào nút ” Request payout ” để rút tiền.

• Ở lần đầu rút tiền thì Honeygain sẽ gửi cho các bạn Email yêu cầu các bạn nhập thông tin tài khoản Paypal để rút tiền như hình bên dưới.

Bước 2: Sau khi đã có thông tin rút tiền trên trang tipalti thì các bạn quay lại Honeygain để bấm nút ” Request payout ” một lần nữa

• Giao diện rút tiền sẽ hện ra và bạn có 2 sự lựa chọn : Rút về Paypal Hoặc rút bằng tiền điện tử JMPT Token

Để thuận lợi nhất thì các bạn nên chọn Paypal nha. phí rút tiền là 15% ( hơi cao )

đăng ký: https://r.honeygain.me/NGUYEBC133

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week