Hơn tháng kể từ sau khi reg vào mmo

MMO muốn kiếm ngon thì phải có tay nghề skill giỏi hoặc nắm bắt thông tin nhanh nhạy hơn đại đa số thì mới có ăn lâu dài được ban à. Đừng bỏ grab mà nhảy sang đây chơi full time.

Vừa làm vừa trao dồi 1 kỹ năng thật khá như python hay làm đầu tư web ( cá nhân tự làm thì a đến y nha, trừ design có thể thuê hoặc mua template!).

Chúc bạn thành công! Nếu cần sách pdf về tự học python thì inbox mình share free.
Cho e xin sách với bác

MMO muốn kiếm ngon thì phải có tay nghề skill giỏi hoặc nắm bắt thông tin nhanh nhạy hơn đại đa số thì mới có ăn lâu dài được ban à. Đừng bỏ grab mà nhảy sang đây chơi full time.

Vừa làm vừa trao dồi 1 kỹ năng thật khá như python hay làm đầu tư web ( cá nhân tự làm thì a đến y nha, trừ design có thể thuê hoặc mua template!).

Chúc bạn thành công! Nếu cần sách pdf về tự học python thì inbox mình share free.
Cho e xin pdf với bác

share e sách vơi bác :popo_beauty:

@huyenduong có thể bác chưa chăm cày lấm lem như mình: 1MR ở diễn đàn ~20k đ, 1$ từ BiT, honey khoảng 20$ tháng sau...kiến thức vô giá biết chừng nào!

Hi các bác em là newbie chỉ đi bán netflix dạo nay em muốn học thêm về các mãn khác bác nào tốt bụng chỉ em với 😅

Bác này giống e nè, vào cũng chả biết cái gì :popo_doubt: startup bằng ptc thì đụng site nào site đó scam. Gõ captcha thì toét mắt ngày 1$ :popo_sweat: xong nghịch ngợm tới freelancer edit dạo với làm pico. Rùi nghiên cứu nghịch qua crypto thì đọc báo mạng tạo ví tiền ảo bằng binance, coinbase :popo_ah: móa đúng là phải có kiến thức mớ iđọc được báo, làm mình mất bao tiền fee với rate thấp :popo_too_sad: giờ chắc dừng chân ở gambling với freelancer mỗi ngày 1 cụ sống qua ngày :popo_sweat:
bambling sống dc hả bác

Sir cho em xin sách với ạ ^^ thanks sir

bambling sống dc hả bác
sao k bác :popo_sure: thế là bác k biết cộng đồng csgo VN rồi đầy ông còn kiếm được cả tỉ.

Giờ hết thời chia sẻ free rồi. Cần có kiến thức cơ bản, cùng với đó là xem thế mạnh + đam mê của mình là gì thì test và theo mảng đó.

Mình ở đây 4 năm rồi vẫn chưa khá lên đây này, sống như tự kỷ, suốt ngày dán mắt vào máy tính, Loser vãi, có ai như thế không?

Bỏ việc trên HN về quê được nửa năm, thử sức với mmo fulltime. Ban đầu cũng lo vì chưa ra tiền, với bạn bè tụi nó ở lại thành phố hết rồi không có ai để bầu bạn nữa. May mắn là giờ làm cũng đủ ăn, sống khỏe mạnh bên gia đình nên cứ thế mà tiến dần thôi. 😁

bác cho em xin sách với ạ, em k thấy chỗ nào để inbox :((

Biết đến mmo vui mà , m thấy món này giờ nhiều người biết đến , nên cạnh tranh ngày càng sốc hơn xưa 😱

Bỏ việc trên HN về quê được nửa năm, thử sức với mmo fulltime. Ban đầu cũng lo vì chưa ra tiền, với bạn bè tụi nó ở lại thành phố hết rồi không có ai để bầu bạn nữa. May mắn là giờ làm cũng đủ ăn, sống khỏe mạnh bên gia đình nên cứ thế mà tiến dần thôi. 😁
Bác làm mảng gì đó ạ? Mình cũng bỏ phố về quê dc 1 năm r nhưng mình vẫn đi lm văn phòng ở cty gần nhà

em thì biết đến trang này từ tháng 5, rồi từ từ học làm offer tới giờ đã ra làm admin được rồi, từ 1 người không biết gì về nó mà nay đã kiếm được đồng ra đồng vào :popo_adore: cảm thấy thật may mắn
Bạn phát triển nhanh vậy? Có kinh nghiệm, hay theo học ai không chỉ mình với.

À bet game bác ợ. Nếu chơi kiểu chắc chắn lãi thì vốn 80k ngày đc 400k. Còn chơi kiểu hên xui như số đong thì đc tầm 2m :popo_burn_joss_stick:
Bác có thể chỉ m cách chơi và chơi gì k vậy? Ở quê, m thất nghiệp từ dịch đến h, h chỉ mong ngày kiếm 1-200k là hạnh phúc rồi. Vốn m có 2m.

Bác có thể chỉ m cách chơi và chơi gì k vậy? Ở quê, m thất nghiệp từ dịch đến h, h chỉ mong ngày kiếm 1-200k là hạnh phúc rồi. Vốn m có 2m.
:rolleyes: cái này có bí quyết riêng bác ui. Bác phải chơi game với hiểu game, với bỏ 1-2 tháng xem giải game để biết team nào mạnh yếu thì mới ăn được.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom