Matrix HOMEBLOCKCOIN - "Khát Vọng 1000 Đô". ICOVietmy Rebate 100%. Dự án đến từ Âu Châu.

Reactions
81
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Có vẻ như các Tập đoàn Tài chính ngầm đến từ Âu/Mỹ đã đánh hơi được tiềm năng của mảnh đất ICO Lending đầy màu mỡ này. Nữa cuối năm 2017 có thể ví von là thời kỳ vàng son của “Thị trường ICO” khi có hàng loạt Dự án ICO ra đời từ ICO Coin Thuần chủng đến ICO Coin Lending. Quá nữa trong số chúng có thể là 1 Dự án Scam, hi vọng các Nhà Đầu tư đến từ Việt Nam hãy tỉnh táo và chọn cho mình một dự án phù hợp để tham gia lâu dài.

Bitconnect dường như đang đứng trước nguy cơ hoặc phải chia thị phần với các ICO Coin Lending đến sau hoặc phải cố gắng bức phá hơn nữa để đương đầu với cạnh tranh gay gắt trong thời gian tới đây với UCOIN CASH và HOMEBLOCKCOIN.

Một lần nữa, ICOVietmy xin hân hạnh giới thiệu đến Cộng đồng ICO Việt Nam một Dự án mới được mang tên HOME BLOCK COIN. Một dự án mà theo nhận định từ ICOVietmy thì khá chỉnh chu và hoàn hảo so với các dự án ICO khác đến từ Á Châu.

Chi tiết bài Giới thiệu, Đánh giá và Hướng dẫn Đầu tư hiện đang được dịch thuật và biên soạn, sẽ sớm ra mắt trong nay mai. Tuy nhiên, ngay bây các bạn có thể Đăng ký mở Tài khoản với HOME BLOCK COIN đường Link Referral của ICOVietmy để có thể nhận được 100% Rebate hoàn toàn Miễn phí. Và hơn hết là cơ hội đảm bảo vị trí Top đầu trong hệ thống của HOME BLOCK COIN VIỆT NAM.

Các bạn Lưu ý nhé ICOVietmy nói REBATE 100% là sẽ REBATE 100%.
Chắc như đinh đóng cột. Chứ không phải giống như 1 số bạn, cũng tuyển Ref xong rồi đến tuyến dưới nhắc vụ REBATE thì lại bơ đi đổ thừa lý do này, lý do nọ hoặc thậm chí là Block nick, Khoá số... Mình nói thật chỉ có bọn trẻ con 19, 20 mới chơi trò bẩn bựa vậy. Còn mấy anh em nào lớn tuổi rồi mà chơi thế thì không bền đâu.

>>ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY<<
Link Ref + Rebate 100% Free: https://homeblockcoin.com/u/ICOVietmy
Link KHÔNG Ref + KHÔNG Rebate: https://homeblockcoin.com
Ngay hôm nay các bạn có thể tham gia thảo luận về Home Block Coin tại:

--------------------
THÔNG TIN CHUNG
  • Name: HomeBlockCoin
  • Viết tắt: HBC
  • Tổng số lượng Coin: 28,000,000
  • Tổng số phát hành ICO: 5,000,000
  • Bắt đầu từ 4/11/2017
  • Bắt đầu từ $1.00 trong 2 ngày đầu tiên và tăng theo giá thị trường.
  • Thời gian mở bán lúc 4:00 AM theo giờ Việt Nam.

--------------------

VIDEO GIỚI THIỆU, ĐÁNH GIÁ VÀ HƯỚNG DẪN MỞ TÀI KHOẢN NHẬN REBATE 100%:

--------------------

ĐIỂM NỔI BẬT CỦA HOMEBLOCKCOIN:
  • Đến từ Âu/Mỹ, khả năng đến từ Châu Âu. Lượng truy cập từ Đức chiếm phần lớn.
  • Thời gian mở bán ICO ngắn và Nhanh chóng lên 3 Sàn External Exchange sau khi kết thúc ICO.
  • Roadmap rõ ràng, đặt kế hoạch phát triển lâu dài và chi tiết đến từng ngày một.
  • Sẽ sớm phát hành thẻ Debit trong sau vài tháng nữa.
  • Giao diện Website đẹp, thân thiện, dễ sử dụng, thiết kế tối giản theo phong cách Âu/Mỹ.
  • Được Cộng đồng ICO Âu Châu quan tâm nhiều.
  • Mỗi ngày bán ra chỉ 250,000 Coin trong giai đoạn đầu và 500,000 Coin giai đoạn sau đó.
  • Tổng số phát hành ICO chỉ 5,000,000 Coin sẽ khiến giá trị Coin tăng nhanh chóng trong thời gian ngắn.
  • Chương trình Lending lãi suất cạnh tranh.
  • Chương trình Staking lãi suất 10%/Tháng.

--------------------

WHITEPAPERS:
Xem >>Tại Đây<<

--------------------

ROAD MAP:
Vui lòng xem Video này nhé! Nhớ bấm CC để xem Sub tiếng Việt nha các bạn!

--------------------

CHƯƠNG TRÌNH LENDING:
Trong giai đoạn đầu từ 25/11 - 01/12/2017, bạn sẽ được thưởng thêm 0.15%/Ngày.

Lưu Ý: Bạn nên đăng ký theo Link Ref của ICOVietmy để chắc chắn trong tương sẽ được nhận lại 100% REBATE nhé.
LINK REF + REBATE 100% FREE: https://homeblockcoin.com/u/ICOVietmy

ICOVietmy là đơn vị uy tín với Website, Group Telegram và Youtube Channel...
ICOVietmy không hứa cuội như một số Cá nhân khác chỉ đăng bài tuyển Ref hứa Rebate rồi lặn mất tiêu nhé!
ICOVIETMY.COM - GIOI THIEU HOME BLOCK COIN PRE-LENDING.png

Sau ngày 01/12/2017... Lending sẽ trả theo Lãi suất như sau... Lên đến 45%/Tháng.

Lưu Ý: Bạn nên đăng ký theo Link Ref của ICOVietmy để chắc chắn trong tương sẽ được nhận lại 100% REBATE nhé.

ICOVietmy không hứa cuội như một số Cá nhân khác chỉ đăng bài tuyển Ref hứa Rebate rồi lặn mất tiêu nhé!

ICOVIETMY.COM - GIOI THIEU HOME BLOCK COIN LENDING.png

--------------------

CHƯƠNG TRÌNH STAKING:
Vì Homeblockcoin sẽ sớm tăng giá mạnh trong thời gian tới đây. Nên Chương trình Staking này nhằm mục đích khuyến khích, chống bán tháo gây nguy hại đến giá trị đồng tiền.
6 Tháng đầu tiên, bắt đầu từ Tháng 12/2017 các bạn có thể nhận được 10%/Tháng, được trả bằng HBC nhé các bạn!
6 Tháng tiếp theo là 8% và lần lượt là 7%, 5%, 3% và 1%.

ICOVIETMY.COM - GIOI THIEU HOME BLOCK COIN STAKING.png

--------------------

Group Telegram Homeblockcoin Việt Nam: https://t.me/HOMEBLOCKCOINVIETNAM

Group Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyGroup

Channel Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyNews

Attachments

• ICOVIETMY.COM - HOME BLOCK COIN VIET NAM.png
    ICOVIETMY.COM - HOME BLOCK COIN VIET NAM.png
    81.1 KB · Views: 118
  • ICOVIETMY.COM - 5 CACH KIẾM TIỀN VỚI ICO.png
    ICOVIETMY.COM - 5 CACH KIẾM TIỀN VỚI ICO.png
    414 KB · Views: 72
  • ICOVIETMY.COM - DỰ ĐOÁN XU HƯỚNG GIÁ.png
    ICOVIETMY.COM - DỰ ĐOÁN XU HƯỚNG GIÁ.png
    351.5 KB · Views: 69
Thấy bạn dự án nào cũng post bài(đa số), Cú lên 4 rum là thấy tên bạn, Nói thật, bữa trc thấy có cảm tình vói bạn nhưng giờ thì tình cảm đó đi đâu ko biết. Lí do tại sao chắc bạn cũng hiểu.

Thấy bạn dự án nào cũng post bài(đa số), Cú lên 4 rum là thấy tên bạn, Nói thật, bữa trc thấy có cảm tình vói bạn nhưng giờ thì tình cảm đó đi đâu ko biết. Lí do tại sao chắc bạn cũng hiểu.
Bạn đã 20 Post chưa?

Bạn có biết khi một người dành phần lớn thời gian sinh hoạt, để ngồi trước máy tính...
Tìm tòi, nghiên cứu từng cái ICO một... Xem cái nào tiềm năng, cái nào có rủi ro trong tầm kiểm soát...
Rồi ngồi dịch ra tiếng Việt... Làm thêm Video hướng dẫn để mọi người biết rõ hơn...
Đồng ý là để kiếm tiền... Nhưng đó cũng là 1 đam mê chia sẽ mà bạn?
Nếu mình ích kỷ, chỉ biết riêng cho mình thì im lặng tự sướng một mình.
Hoặc nếu mình xấu tính, clone nick đi phá mấy Topic khác cũng là một thú vui vậy...
Hãy cứ đợi đi... Và ghi nhớ những ICO mình đang chia sẽ trên diễn đàn này.
Và xem xem nó có mang lại hiệu quả cho anh em đã Ref vào Team ICOVietmy không nhé...
Cơ mà không lâu nữa đâu bạn à... Chừng 7 - 10 Ngày, 1 vài cái dự án sẽ cho kết quả ngay thôi.
Khoảng tháng 12/2017 và Tháng 1/2018 sẽ lại có thêm vài cái về đích nữa...

Cảm ơn bạn đã góp ý! Mình xin ghi nhận!
Cơ mà gây war thế nào để nick cũ cả 5 7 năm trước bị Banned uổng vậy ba!

Bạn đã 20 Post chưa?

Bạn có biết khi một người dành phần lớn thời gian sinh hoạt, để ngồi trước máy tính...
Tìm tòi, nghiên cứu từng cái ICO một... Xem cái nào tiềm năng, cái nào có rủi ro trong tầm kiểm soát...
Rồi ngồi dịch ra tiếng Việt... Làm thêm Video hướng dẫn để mọi người biết rõ hơn...
Đồng ý là để kiếm tiền... Nhưng đó cũng là 1 đam mê chia sẽ mà bạn?
Nếu mình ích kỷ, chỉ biết riêng cho mình thì im lặng tự sướng một mình.
Hoặc nếu mình xấu tính, clone nick đi phá mấy Topic khác cũng là một thú vui vậy...
Hãy cứ đợi đi... Và ghi nhớ những ICO mình đang chia sẽ trên diễn đàn này.
Và xem xem nó có mang lại hiệu quả cho anh em đã Ref vào Team ICOVietmy không nhé...
Cơ mà không lâu nữa đâu bạn à... Chừng 7 - 10 Ngày, 1 vài cái dự án sẽ cho kết quả ngay thôi.
Khoảng tháng 12/2017 và Tháng 1/2018 sẽ lại có thêm vài cái về đích nữa...

Cảm ơn bạn đã góp ý! Mình xin ghi nhận!
Cơ mà gây war thế nào để nick cũ cả 5 7 năm trước bị Banned uổng vậy ba!
bi banned mới ko góp ý nick đó đc chứ clone làm gì bạn:D

Có vẻ như các Tập đoàn Tài chính ngầm đến từ Âu/Mỹ đã đánh hơi được tiềm năng của mảnh đất ICO Lending đầy màu mỡ này. Nữa cuối năm 2017 có thể ví von là thời kỳ vàng son của “Thị trường ICO” khi có hàng loạt Dự án ICO ra đời từ ICO Coin Thuần chủng đến ICO Coin Lending. Quá nữa trong số chúng có thể là 1 Dự án Scam, hi vọng các Nhà Đầu tư đến từ Việt Nam hãy tỉnh táo và chọn cho mình một dự án phù hợp để tham gia lâu dài.

Bitconnect dường như đang đứng trước nguy cơ hoặc phải chia thị phần với các ICO Coin Lending đến sau hoặc phải cố gắng bức phá hơn nữa để đương đầu với cạnh tranh gay gắt trong thời gian tới đây với UCOIN CASH và HOMEBLOCKCOIN.

Một lần nữa, ICOVietmy xin hân hạnh giới thiệu đến Cộng đồng ICO Việt Nam một Dự án mới được mang tên HOME BLOCK COIN. Một dự án mà theo nhận định từ ICOVietmy thì khá chỉnh chu và hoàn hảo so với các dự án ICO khác đến từ Á Châu.

Chi tiết bài Giới thiệu, Đánh giá và Hướng dẫn Đầu tư hiện đang được dịch thuật và biên soạn, sẽ sớm ra mắt trong nay mai. Tuy nhiên, ngay bây các bạn có thể Đăng ký mở Tài khoản với HOME BLOCK COIN đường Link Referral của ICOVietmy để có thể nhận được 100% Rebate hoàn toàn Miễn phí. Và hơn hết là cơ hội đảm bảo vị trí Top đầu trong hệ thống của HOME BLOCK COIN VIỆT NAM.

Các bạn Lưu ý nhé ICOVietmy nói REBATE 100% là sẽ REBATE 100%.
Chắc như đinh đóng cột. Chứ không phải giống như 1 số bạn, cũng tuyển Ref xong rồi đến tuyến dưới nhắc vụ REBATE thì lại bơ đi đổ thừa lý do này, lý do nọ hoặc thậm chí là Block nick, Khoá số... Mình nói thật chỉ có bọn trẻ con 19, 20 mới chơi trò bẩn bựa vậy. Còn mấy anh em nào lớn tuổi rồi mà chơi thế thì không bền đâu.

>>ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY<<
Link Ref + Rebate 100% Free: https://homeblockcoin.com/u/ICOVietmy
Link KHÔNG Ref + KHÔNG Rebate: https://homeblockcoin.com

--------------------
THÔNG TIN CHUNG
  • Name: HomeBlockCoin
  • Viết tắt: HBC
  • Tổng số lượng Coin: 28,000,000
  • Tổng số phát hành ICO: 5,000,000
  • Bắt đầu từ 4/11/2017
  • Bắt đầu từ $1.00 trong 2 ngày đầu tiên và tăng theo giá thị trường.
  • Thời gian mở bán lúc 4:00 AM theo giờ Việt Nam.

--------------------

VIDEO GIỚI THIỆU, ĐÁNH GIÁ VÀ HƯỚNG DẪN MỞ TÀI KHOẢN NHẬN REBATE 100%:

--------------------

ĐIỂM NỔI BẬT CỦA HOMEBLOCKCOIN:
  • Đến từ Âu/Mỹ, khả năng đến từ Châu Âu. Lượng truy cập từ Đức chiếm phần lớn.
  • Thời gian mở bán ICO ngắn và Nhanh chóng lên 3 Sàn External Exchange sau khi kết thúc ICO.
  • Roadmap rõ ràng, đặt kế hoạch phát triển lâu dài và chi tiết đến từng ngày một.
  • Sẽ sớm phát hành thẻ Debit trong sau vài tháng nữa.
  • Giao diện Website đẹp, thân thiện, dễ sử dụng, thiết kế tối giản theo phong cách Âu/Mỹ.
  • Được Cộng đồng ICO Âu Châu quan tâm nhiều.
  • Mỗi ngày bán ra chỉ 250,000 Coin trong giai đoạn đầu và 500,000 Coin giai đoạn sau đó.
  • Tổng số phát hành ICO chỉ 5,000,000 Coin sẽ khiến giá trị Coin tăng nhanh chóng trong thời gian ngắn.
  • Chương trình Lending lãi suất cạnh tranh.
  • Chương trình Staking lãi suất 10%/Tháng.

--------------------

WHITEPAPERS:
Xem >>Tại Đây<<

--------------------

ROAD MAP:
Vui lòng xem Video này nhé! Nhớ bấm CC để xem Sub tiếng Việt nha các bạn!

--------------------

CHƯƠNG TRÌNH LENDING:
Trong giai đoạn đầu từ 25/11 - 01/12/2017, bạn sẽ được thưởng thêm 0.15%/Ngày.

View attachment 104181

Sau ngày 01/12/2017... Lending sẽ trả theo Lãi suất như sau... Lên đến 45%/Tháng.

View attachment 104182

--------------------

CHƯƠNG TRÌNH STAKING:
Vì Homeblockcoin sẽ sớm tăng giá mạnh trong thời gian tới đây. Nên Chương trình Staking này nhằm mục đích khuyến khích, chống bán tháo gây nguy hại đến giá trị đồng tiền.
6 Tháng đầu tiên, bắt đầu từ Tháng 12/2017 các bạn có thể nhận được 10%/Tháng, được trả bằng HBC nhé các bạn!
6 Tháng tiếp theo là 8% và lần lượt là 7%, 5%, 3% và 1%.

View attachment 104180

--------------------

Group Telegram Homeblockcoin Việt Nam: https://t.me/HOMEBLOCKCOINVIETNAM

Group Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyGroup

Channel Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyNews

Mình chỉ lăn tăn là reback hay rebate. rebate là gì hả cậu :'(

Mình chỉ lăn tăn là reback hay rebate. rebate là gì hả cậu :'(
ICO MLM Coin Lending thì chỉ có Rebate thôi bạn.
Hyip thì Ref-back :)

Hôm nay bạn mua 1000 Coin = $1000.
Khi giá Coin lên = $20... Bạn sẽ Lending.
Thì giá trị khi đó là $20,000. Bên họ trả hoa hồng cho mình 10% = $2,000. Thay gì mình nhận hết luôn... Thì mình sẽ hoàn tặng lại cho bạn 100% số tiền mình nhận được...
Nghĩa là chưa gì bạn đã có lời $2000.
Một số bạn khác câu Ref cũng hay nói câu này. Nhưng đến khi nhắc họ Rebate thì họ lại lơ đi, hoặc block nick...
Riêng ICOVIETMY.COM thì không bạn nhé!

đã ref cho team, guensuanhoa :D hình như em ref bác mấy cái rồi, team còn slot không nhận em vào với :D

Quá khó mua! Các bác có xài VPN mua ko? Dùng region nào?
Mình đang ở Mẽo đây, Server tụi nó đặt kế bên mình cách có vài trăm miles, mà vẫn chỉ mua đc 1 lần duy nhất...

Mình đang ở Mẽo đây, Server tụi nó đặt kế bên mình cách có vài trăm miles, mà vẫn chỉ mua đc 1 lần duy nhất...
Mong dự án thành công

mấy bác ở Mỹ mà mới mua được có 1 lần thì mấy bạn ở VN ngủ cho rồi :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week