Ask HÔM NAY TÔI THẤT TÌNH

dens2ken

Banned
Reactions
57
MR
0.000
Insuree Balance
0
end

Last edited:
thí chủ cho xin link :eek::oops::oops:
Suốt ngày xin link, ko thấy người ta đang buồn à mà nỡ lòng nào làm vậy :popo_canny:. @dens2ken đừng có nghe nó nhé bạn, inbox mình xin facebook em ấy mình an ủi cho, chắc em ấy giờ này đang khóc đó, biết đâu em ấy suy nghĩ lại :popo_sad:

Suốt ngày xin link, ko thấy người ta đang buồn à mà nỡ lòng nào làm vậy :popo_canny:. @dens2ken đừng có nghe nó nhé bạn, inbox mình xin facebook em ấy mình an ủi cho, chắc em ấy giờ này đang khóc đó :popo_sad:
em ý sau khi ct em được 2 tháng co ny mới rồi ạ mà em tới h cả năm vẫn chưa có ny :3

không có ai tâm sự :3 sky 0975962897

Suốt ngày xin link, ko thấy người ta đang buồn à mà nỡ lòng nào làm vậy :popo_canny:. @dens2ken đừng có nghe nó nhé bạn, inbox mình xin facebook em ấy mình an ủi cho, chắc em ấy giờ này đang khóc đó, biết đâu em ấy suy nghĩ lại :popo_sad:
Bác đứng thẳng, khoanh tay lại để e lạy cái :popo_big_smile: , trùm troll của 4rum :popo_bye:

Bác đứng thẳng, khoanh tay lại để e lạy cái :popo_big_smile: , trùm troll của 4rum :popo_bye:
thế quoái nào mình đang buồn mà cứ chọc hoài à

Nhìn bro đẹp zai phết mà lại chưa có ny mới à? NYC của bro trông cũng bt thôi mà, chắc đi bđ tận 5 năm lận, ko xếp hình mấy nên nó chia tay là đúng rồi. Chúc bro mau kiếm được ghẹ mới.

Nhìn cx ngon dai, nhưng chim ngắn thì vứt
em thề với bác nói thật của em to quá e chỉ chuyên vét máng thoi nó thích lắm mà nếu e dùng trym là nó đau :(

Nhìn bro đẹp zai phết mà lại chưa có ny mới à? NYC của bro trông cũng bt thôi mà, chắc đi bđ tận 5 năm lận, ko xếp hình mấy nên nó chia tay là đúng rồi. Chúc bro mau kiếm được ghẹ mới.
vì bộ đội nghèo bác ạ :)

khoản kia e méo thua ai :) thua mỗi tiền :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week