hôm nay LR bị sao thế

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
chào các bạn cho mình hỏi hôm nay sao LR login vào khó thế nó bắt qua mấy lần nhập lại TK & Pass vậy ? bực quá đi mất

tiện hỏi luân là PP của mình đang bị LIMIT nếu verry thành công = thẻ ACB thì hết LIMIT ah

chào các bạn cho mình hỏi hôm nay sao LR login vào khó thế nó bắt qua mấy lần nhập lại TK & Pass vậy ? bực quá đi mất

tiện hỏi luân là PP của mình đang bị LIMIT nếu verry thành công = thẻ ACB thì hết LIMIT ah
cậu phải xem xem PP cậ bị limit là do đâu thì mới biết cách mà gỡ limit chứ,chứ ko phải cứ verify là gỡ đc limit

Upvote 0
cậu phải xem xem PP cậ bị limit là do đâu thì mới biết cách mà gỡ limit chứ,chứ ko phải cứ verify là gỡ đc limit

hì mình send tiền cho 1 bạn thế là ăn LIMIT luôn , giờ làm sao b.giờ nó đòi các bằng chứng ID và đổi pass câu hỏi bí mật mình đã ok , nhưng mà verry thẻ Mastercard thì chưa

Upvote 0
hì mình send tiền cho 1 bạn thế là ăn LIMIT luôn , giờ làm sao b.giờ nó đòi các bằng chứng ID và đổi pass câu hỏi bí mật mình đã ok , nhưng mà verry thẻ Mastercard thì chưa
chụp lại cái màn hình coi nó đòi những gì rồi ae sẽ giúp :)

Upvote 0
Đúng đó. PP của mình cũng verify rồi mà vẫn đang bị limit không giải quyết dc. Bỏ nó luôn rồi. Giờ chỉ dùng AP, LR, PM, STP thôi.

Upvote 0
chụp lại cái màn hình coi nó đòi những gì rồi ae sẽ giúp :)

hơ hớ vừa vào thì TK Paypal hết LIMIT rồi ha ha mà có thêm 5$ nữa thế là gần 40$ rồi hà hà chuẩn bị rút tiền

Upvote 0
hì ko phải mà mấy hôm limit rồi ấy mà hì hì , ko verry TK ACB có rút đc $ về ko nhỉ không hiếu 9x CHYM TO :D

Upvote 0
nó limit cái gì thì gỡ cái đó sao bjk dc

Upvote 0
Để đó nó tự gửi tiền về lun :binhsua112:

ủa mình hỏi chứ đâu có đùa đâu chưa rút $ về nên mới hỏi chớ , các cụ nào biết xin dúp con với hu hu thank cho phát

Upvote 0
LR nó mới bảo trì xong nên chắc chưa fix hết !

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom