Hỏi verify PP bằng ACB

Mình mới làm cái Card Visa debit của ACB, nộp vào 100k, về nhà verify thì nó báo lỗi thế này: "This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card."
Mọi người cho hỏi bị lỗi gì vậy? hay là không đủ tiền nhỉ?

¹100,000.00 (VND)
².00 (VND)

¹ SỐ DƯ THỰC (CURRENT BALANCE):
Là số dư có thực tế trên tài khoản tiền gửi thanh toán của khách hàng.
² SỐ DƯ KHẢ DỤNG (AVAILABLE BALANCE) :
Là số dư trên tài khoản tiền gửi thanh toán mà khách hàng được phép sử dụng. Trong trường hợp khách hàng được cấp hạn mức thấu chi thì số dư khả dụng bằng tổng số dư thực cộng với hạn mức thấu chi trừ đi số tiền bị phong tỏa trên tài khoản (nếu có)

Tài khoản mình như thế có verify được không?

Last edited by a moderator:

juiwiunor

Senior
Reactions
299
MR
0.000
Card chưa được chấp nhận. có thể do ngân hàng chưa kick hoạt thôi bạn ak.

Upvote 0

letruongchi

Junior
Reactions
76
MR
0.000
¹100,000.00 (VND)
².00 (VND)

¹ SỐ DƯ THỰC (CURRENT BALANCE):
Là số dư có thực tế trên tài khoản tiền gửi thanh toán của khách hàng.
² SỐ DƯ KHẢ DỤNG (AVAILABLE BALANCE) :
Là số dư trên tài khoản tiền gửi thanh toán mà khách hàng được phép sử dụng. Trong trường hợp khách hàng được cấp hạn mức thấu chi thì số dư khả dụng bằng tổng số dư thực cộng với hạn mức thấu chi trừ đi số tiền bị phong tỏa trên tài khoản (nếu có)

Tài khoản mình như thế có verify được không?

Với lại khi vào chuyển khoản thì nó báo thế này:
"Quý khách chưa đăng ký dịch vụ Giao dịch trực tuyến!
Xin vui lòng đến Ngân hàng đăng ký trước khi sử dụng dịch vụ này."

Upvote 0

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
Xem tiền trong tk có chưa, tối qua vừa veri cho người bạn vẫn bt
Có thể nhân viên ngân hàng quên chưa kích hoạt cho bạn, trường hợp này ko hiếm, mình đã gặp 1 anh ra ngân hàng kêu như vậy, và em nhân viên xinh xinh trả lời : " xin lỗi, lúc ấy có thể em quên chưa kích hoạt tính năng thẻ cho anh @@, " ảo thế đấy

Upvote 0
Xem tiền trong tk có chưa, tối qua vừa veri cho người bạn vẫn bt
Có thể nhân viên ngân hàng quên chưa kích hoạt cho bạn, trường hợp này ko hiếm, mình đã gặp 1 anh ra ngân hàng kêu như vậy, và em nhân viên xinh xinh trả lời : " xin lỗi, lúc ấy có thể em quên chưa kích hoạt tính năng thẻ cho anh @@, " ảo thế đấy

Hic! Vậy phải ra ngân hàng bảo nó kích hoạt à? mà phone cho nó được không bạn, chạy đi, chạy về mệt quá! Mà bảo nó kích hoạt cái gì nhỉ? Thẻ mình là thẻ Visa Debit.

Upvote 0

quachminh

Senior
Reactions
56
MR
0.001
Hic! Vậy phải ra ngân hàng bảo nó kích hoạt à? mà phone cho nó được không bạn, chạy đi, chạy về mệt quá! Mà bảo nó kích hoạt cái gì nhỉ? Thẻ mình là thẻ Visa Debit.
cứ ra atm đổi mã pin đi đã
còn k thì gọi cái số trên cái thẻ đó, bảo là kích hoạt thẻ

Upvote 0

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
Không đến nửa tháng đâu bạn à.
Trước mình là visa prepaid ACB, ngày đầu làm thẻ thì ngày thứ 2 mình verify với PP, sau 4 ngày mình log vào acbonline thì mình nhận được mã nó gửi rồi
Chắc thẻ bạn mới làm ngân hàng họ chưa kích hoạt, bạn chờ 1 ngày là có thể verify mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,834
176,283
Latest member
Bevaolop1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week