Suggest Hỏi về youtube

zetbrad

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Lời đầu tiên xin chào các pro và các bạn hoạt động ở forum này :D
Tình hình là em mới tập tành chiến youtube tìm hiểu mấy bài trên forum của các bác đi trước viết nhưng có 1 số chỗ chưa hiểu lắm nên em lập topic này để tham khảo 1 số vấn đề sau:
1. Tiền mình kiếm được từ youtube là kiếm bằng view hay là kiếm bằng lượt click quảng cáo của người xem ?
2.Mình có thể tránh bản quyền và bên thứ 3 bằng cách reup và sau đó sửa lại video ví dụ nhưng thêm sub, thêm intro, đổi tên video có được ko? (bác nào có kinh nghiệm cái này thì chỉ bảo với ạ)
3.NET nào dễ chơi youtube nhất (trừ GA) , ko đòi hỏi lượt view nhiều ( vì em mới chơi nên sợ đáp ứng ko đủ ) ?

Đó là 3 vấn đề chính mà em muốn hỏi các pro đi trước, pro nào đi qua thì trả lời hộ em hoặc đá lên giùm với nhé :D

Em xin chân thành cảm ơn ạ :)

ko phải pro. cũng mới tập chơi. nhưng cũng hiểu sơ sơ nhờ đọc các topic của các pro thì như sau:
1. kiếm đc cả view + click quảng cảo
2. Pro để làm của riêng rồi. mình cũng k bik :D
3. Lục trong 4rum có phần chỉ cách join network dễ nhất đấy bác. vd: networks.musicnationsnetwork.com

Upvote 0
ko phải pro. cũng mới tập chơi. nhưng cũng hiểu sơ sơ nhờ đọc các topic của các pro thì như sau:
1. kiếm đc cả view + click quảng cảo
2. Pro để làm của riêng rồi. mình cũng k bik :D
3. Lục trong 4rum có phần chỉ cách join network dễ nhất đấy bác. vd: networks.musicnationsnetwork.com
hầy, k biết cái bản quyền sử lý sao nhỉ, mình ko tự làm video dc :(

Upvote 0
Mấy cái cậu hỏi đúng là nếu đọc kỹ thì có nói hết rồi. :3
1. view cũng có, mà sub cũng có, mà click cũng có.
2. ko béc
3. Net Life thấy mọi người nói có vẻ ổn, yêu cầu 2k view / tháng.

Upvote 0
thêm sub, thêm intro, đổi tên video --> Cả 3 cách này đều ko lách qua nổi nhé!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back