Help Hỏi về withdraw tài khoản business

Medchem

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em có tài khoản business, hiện cũng có khá nhiều tiền trong đó. Cho em hỏi mình nên chia ra rút nhiều lần, mỗi lần 1000-2000 hay chỉ cần rút một lần là được ? Nếu rút cỡ 4000-5000 thì có bị limit không các bác ?

Có bác nào đã rút bank thành công một lần khoảng trên 5000 chưa ? Em nghe nói là nếu withdraw nhiều thì sẽ bị limt, không biết đúng không. Chẳng hạn nếu mỗi tháng mà em rút cỡ 4000-5000 về bank thì có sao không các bác.

Các bác có kinh nghiệm thì giúp em nhé. Cảm ơn nhiều.

Em có tài khoản business, hiện cũng có khá nhiều tiền trong đó. Cho em hỏi mình nên chia ra rút nhiều lần, mỗi lần 1000-2000 hay chỉ cần rút một lần là được ? Nếu rút cỡ 4000-5000 thì có bị limit không các bác ?

Có bác nào đã rút bank thành công một lần khoảng trên 5000 chưa ? Em nghe nói là nếu withdraw nhiều thì sẽ bị limt, không biết đúng không. Chẳng hạn nếu mỗi tháng mà em rút cỡ 4000-5000 về bank thì có sao không các bác.

rút tẹt ga nhé

Tuỳ vào lịch sử giao dịch của bác nữa, trước đã từng rút cục lớn chưa?

Rút làm 5 lần là hợp lý. Mỗi lần 1000,nếu trước đó đã rút nhiều lần rồi thì bạn rút phát hết sạch luôn về lẹ lắm. Càng nhiều $ thì về càng lẹ.

bạn nên rút lần đầu 500$ . chờ nó complete xong làm 1 phát 2500 .. rồi chờ complete rồi rút all . mình đã từng rút 1 lần 8k rồi . cho nên bạn phải nhấp . từ từ . miễn là trong lúc with đừng có giao dịch nhận tiền nhiều là được !

Cám ơn bác đã chia sẻ, em sẽ làm theo bác. À bác cho em hỏi một cái nữa là, trong một tháng thì mình được rút bao nhiêu lần ? Hay là hai lần rút liên tiếp thì nên cách nhau thời gian bao nhiêu (tuần, ngày) ? (ý em là để rút an toàn, vì em nghe nói là nếu rút nhiều lần trong một tháng sẽ dễ bị limit, nhưng em không biết giới hạn số lần rút trong một tháng là bao nhiêu). Mong bác chia sẻ kinh nghiệm của bác. Em cám ơn nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom