Suggest Hỏi về withdraw paypal về visa ACB không trùng name

kid1232

Junior
Reactions
13
MR
0.002
Mình có 1 paypal, và có 1 ACB visa k trùng cả tên và họ. Liệu có with được không các bác.

Không. Bán $ hoặc dùng dịch vụ with tiền với mọi loại tên :D. Hoặc thử contact paypal đổi tên coi

Hiện tại thì đổi tên khó rồi, bạn bán $ đi nhé

Nâng lên accout lên business với business name trùng với tên tài khoản của bạn tại bank

Mình có 1 paypal, và có 1 ACB visa k trùng cả tên và họ. Liệu có with được không các bác.
Được nhé bạn, gửi cho Paypal hình CMND và sao kê visa là nó cập nhật tên cho mình. Lúc đầu mình bị sai tên 1 lần rồi

hình như là không hay sao ấy.
khác tên thì làm sao nó bik mình là ai mà gửi tiền

cảm ơn các bạn, mình k thể bán đc vì mình còn nhận tiền dài dài ạ, có lẽ phải tìm cách khác ạ :(

Được nhé bạn, gửi cho Paypal hình CMND và sao kê visa là nó cập nhật tên cho mình. Lúc đầu mình bị sai tên 1 lần rồi
Thằng này đích thị scam

Thằng này đích thị scam
"
Uy tín:
  • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bịBANNED ít nhất 30 ngày." --> Thím không đưa được bằng chứng là không xong với mình đâu đấy!!!!!!!!!!!!!!!!

"
Uy tín:
  • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bịBANNED ít nhất 30 ngày." --> Thím không đưa được bằng chứng là không xong với mình đâu đấy!!!!!!!!!!!!!!!!
Éo ai có quyền đc sử dụng thông tin cá nhân của người khác nhé.

Tiền ít quá rút về thì phí cao, bán $ có hơn là rút về bank không mọi người nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom