Help Hỏi về Wex

TRANGSUSU

Newbie
Reactions
12
MR
0.001
Các bác cho Em hỏi là sàn Wex trước em thấy có chỗ nạp bằng Perfect money mà giờ em vào không thấy chỗ nạp bằng pm nữa chỉ thấy rút là vẫn rút được bằng pm nhỉ?

Các bác cho Em hỏi là sàn Wex trước em thấy có chỗ nạp bằng Perfect money mà giờ em vào không thấy chỗ nạp bằng pm nữa chỉ thấy rút là vẫn rút được bằng pm nhỉ?
Mình vừa check lại
Đúng là nó mới biến mất
Cơ mà cái này khá bt ở Wex á bạn. Cổng nạp - rút và phí hay thay đổi do lượng họ có
Chắc hiện tại họ nhiều PM quá, nên tạm khoá cổng này :)

Thông tin thêm là hiện wex đang có giá trị hơn USDT (tính theo thời điểm hiện tại thôi bạn nhé) :)

Ý câu này là sao bạn? mình chưa hiểu ý lắm, bọn này kỳ lạ nhỉ
À, bạn so sánh giữa giá 1 vài đồng tiền chính theo wex với 1 vài đồng tiền chính ở sàn khác theo USDT
Nếu giá wex/coin < usdt/coin => Wex đang giá trị hơn usdt
Ví dụ sáng nay: 1 ETH = 322 wex, nhưng 1ETH =328 USDT trên bittrex. Như vậy Wex đang hơn giá trị USDT :)

Thông tin thêm là do sáng nay WEX bắt đầu hơn giá trị rõ so với USDT nên cổng nạp PM đã mở nhưng có 3% phí nạp :confused::confused:
p/s: mình ko biết vụ phí có trước rồi wex bắt đầu hơn giá trị hay ngược lại, nhưng wex hay thay đổi phí và cổng nạp rút lắm :)

thằng wex này hồi trước chơi 1 mình quả mua btc vs giá cắt cổ làm nhùng chả dám trade hay mua btc ở sàn này !

WEX đang điều tiết giá cả nên sẽ thêm và bớt các phương thức nạp và rút cũng như là phần trăm!

WEX đang điều tiết giá cả nên sẽ thêm và bớt các phương thức nạp và rút cũng như là phần trăm!
tính ra thằng wex này cũng chỉ có vài coin chính ko có thêm xrp vs neo thì ngon hơn mua wex ko mua dc mấy coin khác ! ko thông dụng bàng úsdt

tính ra thằng wex này cũng chỉ có vài coin chính ko có thêm xrp vs neo thì ngon hơn mua wex ko mua dc mấy coin khác ! ko thông dụng bàng úsdt
Bạn nói có lý! Nhưng được mặt này mất mặt kia và chính vì thế nên tớ chơi cả 2 sàn

Bạn nói có lý! Nhưng được mặt này mất mặt kia và chính vì thế nên tớ chơi cả 2 sàn
3 sàn, thêm bitfinex
Từ sau vụ BTC-e, ko tất tay sàn nào cả :)

còn mình chia tiền làm 3 phần, để tiền 2 sàn, và còn lại 1 phần để vào ví lạnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back