Help Hỏi về việc nuôi PayPal dùng socks vip72

lehoaian

Junior
Reactions
3
MR
0.001
Hỏi về việc dùng socks ở vip72.com

Chào các bác, bác nào đã sài vip72.com cho em hỏi chút..
Nếu mình dùng socks ở đấy để nuôi tài khoản (PayPal, perfect money , amaz .clickbank..) thì có được không ạ ?
Tại mấy cái site đó check ác phết.. để trùng ip nhiều nick đi cả cụm..
Em chưa sài socks ở vip72 , đang tính mua nhưng không rõ vụ này lắm.. liệu socks ở đây có chết không ạ ?? mỗi lần login vào lại phải chọn socks mới (cùng country và region ) à ? hay socks cũ vẫn sống (IP không đổi ) ?

Nếu socks cũ chết, phải add socks mới thì ip nó lại đổi... mấy site như PayPal ntn ko nuôi được acc trust ? vậy có cách nào khác ngoài việc mua VPS không ạ ?/ chứ nuôi nhiều acc mà cứ sắm 1 vps 1 acc thì có mà chết tiền ..

Tiện thể cho em xin mấy cái tools để làm mmo với..
Em chỉ biết là proxifer để fake ip
tmac để change địa chỉ mac của máy tính..
còn đâu kb mấy thằng site lớn nó check cái gì của mình nữa.. nên bác nào biết thì chỉ em với.. tiện thể ở sài gòn thì em mời cafe ạ ..
tks nhiều.. mong mod duyệt giúp em !

Hỏi về việc dùng socks ở vip72.com

Chào các bác, bác nào đã sài vip72.com cho em hỏi chút..
Nếu mình dùng socks ở đấy để nuôi tài khoản (PayPal, perfect money , amaz .clickbank..) thì có được không ạ ?
Tại mấy cái site đó check ác phết.. để trùng ip nhiều nick đi cả cụm..
Em chưa sài socks ở vip72 , đang tính mua nhưng không rõ vụ này lắm.. liệu socks ở đây có chết không ạ ?? mỗi lần login vào lại phải chọn socks mới (cùng country và region ) à ? hay socks cũ vẫn sống (IP không đổi ) ?

Nếu socks cũ chết, phải add socks mới thì ip nó lại đổi... mấy site như PayPal ntn ko nuôi được acc trust ? vậy có cách nào khác ngoài việc mua VPS không ạ ?/ chứ nuôi nhiều acc mà cứ sắm 1 vps 1 acc thì có mà chết tiền ..

Tiện thể cho em xin mấy cái tools để làm mmo với..
Em chỉ biết là proxifer để fake ip
tmac để change địa chỉ mac của máy tính..
còn đâu kb mấy thằng site lớn nó check cái gì của mình nữa.. nên bác nào biết thì chỉ em với.. tiện thể ở sài gòn thì em mời cafe ạ ..
tks nhiều.. mong mod duyệt giúp em !

Proxy hay Socks5 VIP72 nó đâu có sống mãi được.

bác muốn nuôi PP bằng IP riêng thì mua IP Private như VPS, Proxy Private sử dụng IP tĩnh.
sử dụng browser protable để dành lưu cookies cho account luôn.

mua ssh hoặc vps mà nuôi nhé cậu. Socks public kiểu đó làm sao mà nuôi acc được ?
ssh và vps chỉ được cái là giữ đc IP thôi, chứ với các site nhạy cảm thì khó qua đc do các IP của VPS khác hoàn toàn với IP của ISP cấp cho thuê bao internet. Ví dụ reverse lookup toàn ra Vultr, Azure,... là lộ hàng ngay.

ssh và vps chỉ được cái là giữ đc IP thôi, chứ với các site nhạy cảm thì khó qua đc do các IP của VPS khác hoàn toàn với IP của ISP cấp cho thuê bao internet. Ví dụ reverse lookup toàn ra Vultr, Azure,... là lộ hàng ngay.
Đồng ý vs quan điểm của bác. Mình thì vẫn dùng vps nuôi paypal. Xài vẫn ngon và ngọt. Còn muốn thật sự ngon như bác nói thì chỉ có Residential proxies thôi

Đồng ý vs quan điểm của bác. Mình thì vẫn dùng vps nuôi paypal. Xài vẫn ngon và ngọt. Còn muốn thật sự ngon như bác nói thì chỉ có Residential proxies thôi
Bác cho em hỏi, nuôi paypal việt bằng ip us được không bác nhỉ hay phải ip việt. Mà bác biết bên nào bán vps việt cho em xin địa chỉ với. thank bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,443
Latest member
789clubpage

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom