Help Hỏi về việc nuôi ip để làm offer

lehoaian

Junior
Reactions
3
MR
0.001
Hỏi về việc dùng socks ở vip72.com

Chào các bác, bác nào đã sài vip72.com cho em hỏi chút..
Nếu mình dùng socks ở đấy để nuôi tài khoản (PayPal, perfect money , amaz .clickbank..) thì có được không ạ ?
Tại mấy cái site đó check ác phết.. để trùng ip nhiều nick đi cả cụm..
Em chưa sài socks ở vip72 , đang tính mua nhưng không rõ vụ này lắm.. liệu socks ở đây có chết không ạ ?? mỗi lần login vào lại phải chọn socks mới (cùng country và region ) à ? hay socks cũ vẫn sống (IP không đổi ) ?

Nếu socks cũ chết, phải add socks mới thì ip nó lại đổi... mấy site như PayPal ntn ko nuôi được acc trust ? vậy có cách nào khác ngoài việc mua VPS không ạ ?/ chứ nuôi nhiều acc mà cứ sắm 1 vps 1 acc thì có mà chết tiền ..

Tiện thể cho em xin mấy cái tools để làm mmo với..
Em chỉ biết là proxifer để fake ip
tmac để change địa chỉ mac của máy tính..
còn đâu kb mấy thằng site lớn nó check cái gì của mình nữa.. nên bác nào biết thì chỉ em với.. tiện thể ở sài gòn thì em mời cafe ạ ..
tks nhiều.. mong mod duyệt giúp em !

Hỏi về việc dùng socks ở vip72.com

Chào các bác, bác nào đã sài vip72.com cho em hỏi chút..
Nếu mình dùng socks ở đấy để nuôi tài khoản (PayPal, perfect money , amaz .clickbank..) thì có được không ạ ?
Tại mấy cái site đó check ác phết.. để trùng ip nhiều nick đi cả cụm..
Em chưa sài socks ở vip72 , đang tính mua nhưng không rõ vụ này lắm.. liệu socks ở đây có chết không ạ ?? mỗi lần login vào lại phải chọn socks mới (cùng country và region ) à ? hay socks cũ vẫn sống (IP không đổi ) ?

Nếu socks cũ chết, phải add socks mới thì ip nó lại đổi... mấy site như PayPal ntn ko nuôi được acc trust ? vậy có cách nào khác ngoài việc mua VPS không ạ ?/ chứ nuôi nhiều acc mà cứ sắm 1 vps 1 acc thì có mà chết tiền ..

Tiện thể cho em xin mấy cái tools để làm mmo với..
Em chỉ biết là proxifer để fake ip
tmac để change địa chỉ mac của máy tính..
còn đâu kb mấy thằng site lớn nó check cái gì của mình nữa.. nên bác nào biết thì chỉ em với.. tiện thể ở sài gòn thì em mời cafe ạ ..
tks nhiều.. mong mod duyệt giúp em !
vip72 ip dùng tý là nó chết nuôi ko dc

paypal thì chắc bạn biết rồi , còn tool thì phải biết bạn cần tool loại gì thì mới share được nha bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom