Hỏi về việc đổi Business Name paypal VN

VuongRau

Junior
Reactions
54
MR
1.474
Các bro cho hỏi là đổi business name của paypal thì có rút được tiền về bank bình thường không? Mình đang có một tài khoản paypal VN chính chủ đã up lên business và nhớ không nhầm là tên business name phải trùng với tên ở bank thì mới rút được, nhưng vừa mới đọc một bài chia sẻ về cách đổi tên business name trùng với tên store bán hàng, mình cũng muốn đổi như vậy nhưng không biết có được không. Bro nào biết thì tư vấn giúp với ạ. Thanks

rút được nhưng paypal yêu cầu bạn 1 số giấy tờ để thực hiện rút tiền nhé

Hiện khi add bank Paypal đã cho chọn name là tên cá nhân hay là tên business rồi bạn, do đó bạn có thể để tên business tùy ý.

Các bro cho hỏi là đổi business name của paypal thì có rút được tiền về bank bình thường không? Mình đang có một tài khoản paypal VN chính chủ đã up lên business và nhớ không nhầm là tên business name phải trùng với tên ở bank thì mới rút được, nhưng vừa mới đọc một bài chia sẻ về cách đổi tên business name trùng với tên store bán hàng, mình cũng muốn đổi như vậy nhưng không biết có được không. Bro nào biết thì tư vấn giúp với ạ. Thanks
Ông lên bunnies r thì ông add bank vào rút lun hay nó yêu cầu úp docs thêm k..
Pp t limit 180d định lên bunnies nè

Ông lên bunnies r thì ông add bank vào rút lun hay nó yêu cầu úp docs thêm k..
Pp t limit 180d định lên bunnies nè
bị limit thì sao rút được b ơi, call lên paypal hoặc thuê dịch vụ kháng thôi, còn không thì đợi sau 180 ngày có 2 khả năng: 1 là nó nhả cho rút, 2 là nó nuốt luôn số tiền đó. Nói chung là hên xui 50-50

bị limit thì sao rút được b ơi, call lên paypal hoặc thuê dịch vụ kháng thôi, còn không thì đợi sau 180 ngày có 2 khả năng: 1 là nó nhả cho rút, 2 là nó nuốt luôn số tiền đó. Nói chung là hên xui 50-50
Cục nhỏ DV chê k nhận.... Nên tự tìm hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back