Hỏi về Ví BTC trong Bitterx có chuyện lạ

LMHT

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Nạp BTC từ frrebitcoin cũng lâu nhưng chưa đủ để trade , mọi ngày vẫn bình thuòngnay nó thế này

có làm sao không mọi người?
cám ơn anh em nhiều.

Nạp BTC từ frrebitcoin cũng lâu nhưng chưa đủ để trade , mọi ngày vẫn bình thuòngnay nó thế nàyView attachment 99704
có làm sao không mọi người?
cám ơn anh em nhiều.

Ko sao cả nhé
Bạn đừng gửi vào ví BTC của Bittrex thời điểm này là được
Đang trong giai đoạn giông bão, họ tạm thời disable chức năng nạp và rút tiền tránh mất mát rủi ro ko đáng có cho nhà đầu tư

Còn nếu đã gửi tiền vào thì khả năng cao là ko nhận được

Upvote 0
Ko sao cả nhé
Bạn đừng gửi vào ví BTC của Bittrex thời điểm này là được
Đang trong giai đoạn giông bão, họ tạm thời disable chức năng nạp và rút tiền tránh mất mát rủi ro ko đáng có cho nhà đầu tư

Còn nếu đã gửi tiền vào thì khả năng cao là ko nhận được
Cám ơn ban, vậy là số tiền đã nạp sẽ còn hay là mất luôn?

Upvote 0

Khả năng mất là cao hơn

Upvote 0
Cho mình hỏi sàn có thông báo trước chứ. Chứ bất ngờ thì làm sao trở tay kịp. Không biết các sàn khác như thế nào nhỉ.

Upvote 0
lu cho no giở trò mà thông báo truoc gi
Gì kì vậy, mục tiêu mình là trade mà bị chôn ở đó thì sao trời

Upvote 0
Nó tạm khoá để tránh xung đột, thất thoát btc cho mọi người trong giai đoạn này. Chờ sau 1/8 nha bạn

Upvote 0
Nó tạm khoá để tránh xung đột, thất thoát btc cho mọi người trong giai đoạn này. Chờ sau 1/8 nha bạn
Chỉ có sàn này thôi, các sàn như polo, btce vẫn bình thường phải không bạn. Hay là mình có nên tránh chuyển bit gần cuối tháng 7 không?

Upvote 0
Chỉ có sàn này thôi, các sàn như polo, btce vẫn bình thường phải không bạn. Hay là mình có nên tránh chuyển bit gần cuối tháng 7 không?
Các sàn rồi sẽ khoá dần thôi bạn (Polo, btc-e thì vẫn ok, sáng mình vừa chuyển)
Cuối tháng rồi, nên nghỉ ngơi, tránh chuyển đi lại
Qua tháng sau khi hệ thống ok hết thì lại zo

Upvote 0
mất làm sao dc, chuyển vào trong ví đó rồi thì nó vẫn ở đó, muốn lấy ra thì cứ trade sang 1 loại coin khác rồi rút ra

Upvote 0
Các sàn rồi sẽ khoá dần thôi bạn (Polo, btc-e thì vẫn ok, sáng mình vừa chuyển)
Cuối tháng rồi, nên nghỉ ngơi, tránh chuyển đi lại
Qua tháng sau khi hệ thống ok hết thì lại zo
Hy vọng là nếu có khóa thì thông báo trước vài ngày để mọi người còn biết, chứ lỡ khóa lúc mình chuyển thì tiêu

Upvote 0
vậy h em có thể trade được không ạ vì thấy bó như vậy em sợ trade cái mất BTC hjhj
Hôm nay mình deposit btc bình thường ở btce nhé bạn.

Upvote 0
mây bác ơi sao mình rút từ tối qua tới giờ mà vẫn pending. có ai chơi sàn bittrex này giúp mình với

Attachments

18.7 KB · Views: 64
Upvote 0
Thanks bác :D
được chưa? không được thì làm như sau"
CÁCH ĐẨY LỆNH BỊ PENDING TRONG BLOCKCHAIN
1. Mở ví trong blockchain.info ra
2. Click vào chi tiết giao dịch
3. Trên đường dẫn url của giao dịch thêm vào đoạn text sau: ?format=hex
4. Chọn url và thêm đoạn text ở trên vào, nó sẽ convert giao dịch qua dạng mã hex
5. Copy hết đoạn mã hext đó
6. Mở web này ra: https://blockchain.info/pushtx, Rồi dán hết đoạn mã hex đã copy trong bước 5
7. Chọn lệnh submit transaction

Mục đích của lệnh này là: do mình send đi phí ít quá nên các miner bỏ qua, không chịu xác nhận. Lần lần nó trôi vào quá khứ. Lệnh này giúp phát thông tin lên toàn mạng lưới Bitcoin lần nữa, nhắc các miner confirm. Kiểu như là quá nhiều giao dịch, nên bạn phải chủ động index lên cho Blockchain biết và xác nhận nhanh cho bạn.

Lưu ý: Khuyến khích mọi người sử dụng xác nhận giao dịch thông thường. Đây chỉ là cách xử lý trong tình huống giao dịch bị pending trong vòng 24h đến 48h mà vẫn không được xác nhận.

Mọi thao tác mọi người nên cực kỳ cẩn thận, Bitbox chỉ hỗ trợ kỹ thuật đến mức độ này và không tiếp nhận các tình huống xử lý trực tiếp. Không nên làm liên tục nhiều lần trong tho82i gian ngắn. ( khoản vài ngày chưa được thì làm lại)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back