Ask Hỏi về vấn đề fake ip

Garung7979

Newbie
Reactions
0
MR
0.035
Chào các các.
Hiện e đang tính làm airdrop (em chạy 30-40 nick), các khâu chuẩn bị đã xong hết nhưng vướng vụ fake ip, theo như em biết thì fake ip qua usb 3g nhưng mỗi tội nhà e sóng kém phải lên tầng 4 thì mới có sóng (máy tính để tầng 2). Các bác đã làm cho e hỏi có cách nào khắc phục được tình trạng này k ạ. E cảm ơn mnguoi.

Chào các các.
Hiện e đang tính làm airdrop (em chạy 30-40 nick), các khâu chuẩn bị đã xong hết nhưng vướng vụ fake ip, theo như em biết thì fake ip qua usb 3g nhưng mỗi tội nhà e sóng kém phải lên tầng 4 thì mới có sóng (máy tính để tầng 2). Các bác đã làm cho e hỏi có cách nào khắc phục được tình trạng này k ạ. E cảm ơn mnguoi.
fake qua dcom lắp sim 4g vào vẫn được mà bạn.

Bác muốn dời máy tính hay lắp cột sóng ở tầng 4 rồi share xuống tầng 2 thì tùy nha!

Chào các các.

Fake IP nhiều cách mà bác, đâu nhất thiết phải dùng usb 3g đâu

Fake IP nhiều cách mà bác, đâu nhất thiết phải dùng usb 3g đâu
Em thấy Dcom 4G thì nó ngon ở chổ một số thiết bị USB Stick hổ trợ Rotate IP liên tục.

Mình thấy chỉ là tương đối thôi! có thể qua được một số Apps thương mại chứ không vượt được tất cả đâu nhá!
Đúng rồi bạn, fake ip thôi thì chỉ vượt được 1 số site thôi. Gặp site khó nó check luôn các thông số device thì lại phải biết cách để né check nữa.

Nói chung tuỳ vào chủ site có muốn tích hợp check kỹ hay không thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,296
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom