Suggest Hỏi về trang mmo4me.NET

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi trang mmo4me.NET vs mmo4me.COM là 1 hay là 2, tôi đăng nhập bên mmo4me.NET thì nó sai mật khẩu, trong khi đăng nhập bên mmo4me.com thì lại chính xác, đăng ký bên đó hoàn toàn mới vẫn là tài khoản mmo4me cũ o0money0o mà vẫn cho đăng ký mới. Thực chất mmo4me.NET có phải là trang mmo4me thực sự không?

http://mmo4me.net/members/o0money0o.544/
https://mmo4me.com/members/o0money0o.24414/

Xin BQT trả lời giúp uẩn khúc này, và tôi có nên thay đổi mật khẩu ngay tức khắc không
???

o0money0o

Verified
Reactions
149
MR
0.002
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thôi bạn đi đổi pass đi là vừa, pass của bạn đã bị lưu lại rồi đó ngày mai mất nick nha, o_O
May quá, may ko có bác thì tôi bị kẻ gian đột nhập đăng nhập trái phép và bắt đầu lừa đào rồi. Thanks bác
Tiếc là mật khẩu cũ của tôi bị lộ rồi, giờ phải làm sao với các tài khoản làm ăn của các trang khác đây.

Upvote 0
Mong admin nên đưa tên miền MMO4ME.NET lên trên để cảnh báo tình trạng site là fake đi để những thành viên sau này không như mình vào nhầm nữa.

Upvote 0
báo lâu r mà bạn . site fake
Xin bạn thông cảm , lâu rồi mình mới ghé lại site, dạo này bề bộn với game nên không chú ý nhiều đến mmo4me, nên ko thường xuyên theo dõi nên không biết, tự nhiên gõ link "tenmiengiasv.com mmo4me" nó ra mmo4me.NET đầu tiên vào đọc và liền đăng nhập để comment cách thức đóng bảo hiểm của trang tenmiengiasv này để dự tính mua 1 cái tên miền thanh toán qua thẻ, không may gặp sự cố này, trang web fake, giờ 3 loại mật khẩu nằm ở bên nó, giờ mình dùng pass cũ khi gõ bên đó thêm vài ký tự ở phía sau nữa nên giờ hết lo bị mất acc. Thanks các bạn nhiều.

Upvote 0
Đây là kết quả search từ "tenmiengiasv.com mmo4me" mà nó hiện lên link mmo4me.NET như khung hình màu đỏ, mình cứ tưởng nó là mmo4me thật nên vào và dính phải trang fake.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week