Help Hỏi về thời gian rút tiền PO?

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.740
Mình rút PO cũng khá nhiều lần và thấy đa số là có trong ngày, có lần chỉ 2 tiếng kể từ khi đặt lệnh rút. Nhưng có cái 2 ngày, mình dùng ACB. Các bác thì sao, cập nhật tình hình rút nhé:
- Bank/thẻ bác đang dùng
- Số tiền rút
- Thời gian đặt lệnh rút đến khi có tiền trong bank

Mới rút hôm trước (thứ 3 22/8), rút lúc 10h30 trưa, chiều 3h có. Số tiền < 500$, tài khoản ACB.

Mình nghĩ các bạn bán PO lại cho các PO khác cho vẻ nhanh đấy. Nhiều bác dịch vụ order hàng trên Amazon về bán, rất khát PO vì tỷ giá thấp hơn cà thẻ Việt Nam đó. Nếu tìm đúng người cần, các bác có thể bán rate 22.4-22.5. Trong khi đó họ lấy rate của khách toàn 23.5 trở lên theo tỷ giá ngân hàng. Lời chán. =))))

Mình nghĩ các bạn bán PO lại cho các PO khác cho vẻ nhanh đấy. Nhiều bác dịch vụ order hàng trên Amazon về bán, rất khát PO vì tỷ giá thấp hơn cà thẻ Việt Nam đó. Nếu tìm đúng người cần, các bác có thể bán rate 22.4-22.5. Trong khi đó họ lấy rate của khách toàn 23.5 trở lên theo tỷ giá ngân hàng. Lời chán. =))))

Thank bác, không riêng gì Amazon mà hầu hết các dịch vụ nạp CC đều charge từ 23.5 có khi 24. Nên mua 22.5, mỗi 1 đơn vị lời 1 ngàn cũng quá sướng. Vì ví dụ bạn chuyên ỏrder hàng quốc tế cho các trang bán đồ online, giả sử đơn hàng 50.000 $ thì bạn lời ez 50 triệu, quá ngon :)

Thank bác, không riêng gì Amazon mà hầu hết các dịch vụ nạp CC đều charge từ 23.5 có khi 24. Nên mua 22.5, mỗi 1 đơn vị lời 1 ngàn cũng quá sướng. Vì ví dụ bạn chuyên ỏrder hàng quốc tế cho các trang bán đồ online, giả sử đơn hàng 50.000 $ thì bạn lời ez 50 triệu, quá ngon :)
mua bán po cẩn thận ko bị bên mua mở dis nhé. bạn mình mới bị mấy k.

mua bán po cẩn thận ko bị bên mua mở dis nhé. bạn mình mới bị mấy k.
khi giao dịch ghi nội dung thật chính xác, nội dung được gửi từ mail PO gửi tới mail PO nhận bạn nha. Nếu giao dịch với số lượng tiền lớn

nghe nói thẻ PO này vừa làm xong rút trên 100$ đc bonus thêm 25$ nhưng hàng năm đều bị trừ phí thẻ phải ko các bro ?

nghe nói thẻ PO này vừa làm xong rút trên 100$ đc bonus thêm 25$ nhưng hàng năm đều bị trừ phí thẻ phải ko các bro ?
Đúng rồi cậu à. Nhưng từ khi làm thẻ tới lúc nhận tiền từ các platform trong vòng 1 năm mới được nhận 25$ tiền thưởng cậu nha. qua 1 năm thì không nhận được

Đúng rồi cậu à. Nhưng từ khi làm thẻ tới lúc nhận tiền từ các platform trong vòng 1 năm mới được nhận 25$ tiền thưởng cậu nha. qua 1 năm thì không nhận được
mình chỉ tính làm thẻ rút 100$ để hưởng bonus thôi :))).Xong xuôi làm gì để k bị trừ tiền nhỉ :D. Chứ thẻ mình vẫn sử dụng mà. Có thẻ hủy liên kết thẻ hay là phải bỏ thẻ vậy bro :D

mình chỉ tính làm thẻ rút 100$ để hưởng bonus thôi :))).Xong xuôi làm gì để k bị trừ tiền nhỉ :D. Chứ thẻ mình vẫn sử dụng mà. Có thẻ hủy liên kết thẻ hay là phải bỏ thẻ vậy bro :D
theo mình biết là phải hủy bạn ơi. cứ còn là vẫn bị trừ phí bình thường à. mình có 5 thẻ luôn đây này

theo mình biết là phải hủy bạn ơi. cứ còn là vẫn bị trừ phí bình thường à. mình có 5 thẻ luôn đây này
5 thẻ luôn, làm gì nhiều dữ vậy bro @_@. Thế add thẻ vô rồi huỷ bình thường à bạn :D

bán cho ai vậy bác? mà giá PO mình mới rút đây cũng 22274.4200 rồi, 5k$ thêm được có 1tr ko bõ :( nếu 23 thì ngon :p

Affiliate của PO cũng khá ngon, người nào giao dịch 100$ qua giới thiệu của mình thì hai bên đều được 25$. Công nhận ngon thật!

Affiliate của PO cũng khá ngon, người nào giao dịch 100$ qua giới thiệu của mình thì hai bên đều được 25$. Công nhận ngon thật!
có 2 thẻ VISA có thể tự ref cho nhau ăn ko bro :D

Không, cái 100$ đó ko phải là cá nhân gửi cho bạn mà là các tổ chức, dịch vụ chịu thanh toán qua PO. Thường là mấy partner của PO nên không dễ ăn đâu.

Đúng đấy bác ! Nếu bác có PO nhiều, thay vì bán lại, bác có thể mở dịch vụ checkout hộ. Mình thấy thẻ PO order hàng trên Amazon vẫn ngon cành đào nhé. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom