Help HỎI VỀ THỂ LOẠI THẺ ĐỂ KÍCH HOẠT VÀ THẺ ĐỂ NẠP ADS KHÁC NHAU CHỖ NÀO Ạ. NEWBIE

spiderman0051

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Như tiêu đề mình không biết 2 loại khác nhau như thế nào ạ. tại sao ko dùng thẻ visa của mình add vào và dùng thẻ visa us để ngạp ngân sách ads ạ

câu hỏi không hiểu tí nào cả, nếu dùng thẻ của mình nạp vào thì bình thường mà, còn dùng thẻ visa us ko phải của mình thì bị dis ads thôi, mà thẻ visa phải định danh, chứ visa ảo không nạp được

câu hỏi không hiểu tí nào cả, nếu dùng thẻ của mình nạp vào thì bình thường mà, còn dùng thẻ visa us ko phải của mình thì bị dis ads thôi, mà thẻ visa phải định danh, chứ visa ảo không nạp được
Em vừa dùng thẻ chính chủ của em mà facebook nó không chấp nhận, có cách nào mua thẻ khác để chạy quảng cáo không ạ, em cám ơn

tks pro . tại thấy nhiều người bán thẻ 1$ và 25$ không hiểu khác nhau của 2 loại đó là gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom