Ask Hỏi về tạo web smm panel

Mình có muốn tạo một web smm panel kiểu affiliate của trang web đó. Khi khách hàng đặt hàng ở trang web mình, thì sẽ tự động đặt hàng ở trang web dịch vụ của mình. Có ae nào biết hướng dẫn cho mình được không ạ

Mình có muốn tạo một web smm panel kiểu affiliate của trang web đó. Khi khách hàng đặt hàng ở trang web mình, thì sẽ tự động đặt hàng ở trang web dịch vụ của mình. Có ae nào biết hướng dẫn cho mình được không
chắc k ai share đâu bác @@

Mình có muốn tạo một web smm panel kiểu affiliate của trang web đó. Khi khách hàng đặt hàng ở trang web mình, thì sẽ tự động đặt hàng ở trang web dịch vụ của mình. Có ae nào biết hướng dẫn cho mình được không ạ
Không biết bác có còn cần không, nếu cần thì để tui share cho bác các hướng đi để làm vụ này, cơ bản thì có 3 cách.

Cách 1- các trang SMM Panel đều có API, có thể tự code dịch vụ (cái này chắc bác ko làm đc ^^)

Cách 2- Đăng ký Panel Child của các trang SMM (tầm 25$/tháng), chỉ việc mua domain, trả tiền cho nó, chuyển DNS sang DNS của nó là được. Ví dụ trang bestofpanel

- Nhược điểm của nó là chỉ làm aff của trang này, không thể làm thêm aff của trang khác ^^

Cách 3- Dùng PerfectPanel (https://perfectpanel.com/pricing) giá tầm 50$/tháng - Khuyên dùng

- Cách làm:
+ Sau khi đăng ký, mua domain, nạp tiền vào, chuyển dns về perfectmoney là sẽ có được 1 site SMM hoàn chỉnh.
+ Sau khi có website rồi thì chỉ cần vào các site SMM, đăng ký account rồi lấy API , ví dụ:

+ Sau khi đã có API Key rồi thì điền Key vào website của mình ở PerfectPanel.
+ PerfectPannel sẽ dựa vào API mình cung cấp để lấy toàn bộ deal SMM của trang web mình đăng ký aff. Ở đây mình có thể + thêm tiền phí của mình vào để ăn chênh lệch.
+ Khi có order, perfectpannel sẽ tự động dùng API Key mà mình cung cấp để đặt hàng trực tiếp với website mình làm aff, mình không cần làm gì, chỉ cần bảo đảm đủ tiền là được.
+ Status cũng sẽ được auto update.

- Ưu điểm của dạng này là bác có thể dùng API Key của nhiều trang aff khác nhau để làm tổng hợp riêng 1 site của bác cho đa dạng.

Lưu ý với bác là các site dạng này khá nhiều, bác cần phải chịu khó marketing mới có khách được.

Chúc bác thành công ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,283
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom