Ask Hỏi về tạo acc youtube số lượng lớn và tự tăng sub

Keisukevip

Newbie
Reactions
0
MR
0.510
Mọi người cho mình hỏi làm sao để tạo acc youtube và tự sub để yotube nó không biết nhỉ? mình có tạo thử và sub thử nhưng sau 1 ngày mất hết sub

Mọi người cho mình hỏi làm sao để tạo acc youtube và tự sub để yotube nó không biết nhỉ? mình có tạo thử và sub thử nhưng sau 1 ngày mất hết sub
Đừng tạo account hay tự sub liên tục, phải có hành xử như người thật thì yt mới không xóa các hoạt động đó thôi.

2022 rồi mà bác vẫn nghĩ đến tự buff sub công nghiệp thì nguy :v

2022 rồi mà bác vẫn nghĩ đến tự buff sub công nghiệp thì nguy :v
Trong Nguy có Cơ Bác à! Tools nuôi Youtube trọn bộ hơi đắt và không crack được và họ cũng không bao 100% đâu nhé!

Mấy ông làm hệ thống họ nuôi acc bằng điện thoại, 1 acc đăng nhập 1 điện thoại rồi dùng tool trên PC điều khiển tất cả cái đống hàng nghìn acc đó. Chứ không ai đăng nhập nhiều acc trên 1 thiết bị đâu.
Và họ kết hợp làm nhiều dịch vụ như like, sub, view... của fb, insta, youtube... cùng 1 lúc mới ra tiền được, chứ làm 1 vài cái có mà lỗ sml.

Trong Nguy có Cơ Bác à! Tools nuôi Youtube trọn bộ hơi đắt và không crack được và họ cũng không bao 100% đâu nhé!
yup phải có hệ thống cái đã, chứ cùng 1 ip thì nó tự tụt data ảo là điều hiển nhiên

Ai nói thời này mà không xài được buff công nghiệp thì đúng là muốn lừa dối tất cả mọi người rồi đó.

Ai nói thời này mà không xài được buff công nghiệp thì đúng là muốn lừa dối tất cả mọi người rồi đó.
Đó là vì người ta muốn tự ăn món đó 1 mình thôi bạn, giấu không muốn nhiều người biết!

Đảm bảo 1,000,000 vnđ mỗi ngày.

Chúng tôi đang tìm kiếm những người giao dịch kênh của chúng tôi một cách thường xuyên.

1. [1ksub / 4000 giờ]
2. Năm kênh được thành lập là 2006-2011.
3. Thanh toán bằng tiền điện tử, không phải ngân hàng Việt Nam. Ví dụ: Bitcoin

최소 20화 .

or
telegram : @pk77891

muốn buff công nghiệp thì ít nhất phải đảm bảo change được ip với thiết bị, chứ dùng chung ip hay thiết bị thì tầm vài acc sau đó youtube quét sẽ trừ sạch còn có nguy cơ die cả acc

câu hỏi tiền tỷ :3

cách đây 2 năm bác làm như vậy đc chạy trên vps để làm được nhưng giờ những cái kiểu buff đó bác làm sll người dùng họ k như bác đang nghĩ đâu, đừng tạo sll gmail xong đi sub k được đâu vừa tốn mail mà kênh chính còn ăn nhiều hành hơn nữa =))) chúc bác bớt ngập hành =))

có thể vào các diễn đàn YTB rồi sub chéo nhau cũng được. Còn lại kiểu làm công nghiệp thì ko ổn, như các bác ở trên đã có ý kiến rồi

Đảm bảo 1,000,000 vnđ mỗi ngày.

Chúng tôi đang tìm kiếm những người giao dịch kênh của chúng tôi một cách thường xuyên.

1. [1ksub / 4000 giờ]
2. Năm kênh được thành lập là 2006-2011.
3. Thanh toán bằng tiền điện tử, không phải ngân hàng Việt Nam. Ví dụ: Bitcoin

최소 20화 .

or
telegram : @pk77891
Nghe hấp dẫn nhỉ :popo_smile:

Sub chéo thì vào các nhóm Facebook cho nhanh, nhưng tốn thời gian
Mua sub ít tụt thì dùng bên mình là được.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom