Suggest Hỏi về T-Shirt Business (Teezily)

ainguyen

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Chào mọi người,

Hiện tại, em là một người mới bước chân vào MMO, em có làm thử qua 1 số MMO được nêu trong forum của mình rồi, em làm có thu nhập 1 ít và không ổn định, một phần là không có thời gian nhiều và vì thiếu kiến thức (kinh nghiệm)

Hôm qua em mới nghe một người bạn giới thiệu về mô hình bán áo thun qua mạng, gọi là T-Shirt Businesss. Anh bạn đó em vô tình gặp trong một lần đi chơi nên chưa kịp xin contact. Nghe anh nói thì 1 tháng anh có thu nhập rất khá từ việc bán áo thun và affiliate, một tháng đến mấy chục triệu. Anh còn bảo ở Đà Nẵng đã có mấy triệu phú tiền $ nhờ bán áo qua Teezily và cộng đồng bán áo thun ở VN rất mạnh.

Em có lên mạng tra thì được biết có Sunfrog, Teespring, Teezily ... Tìm qua trên google thì em không thấy nhiều tài liệu cho loại hình này, khá lung tung, anh nào đã có kinh nghiệm trong lĩnh vực này thì giúp em với ạ. Em muốn hỏi về cách chạy chiến dịch, tìm niche sao cho hiệu quả ... anh nào làm bên Teezily càng tốt vì em nghe nói bên đó có người việt support rất tốt cho các sellers, mà trình độ tiếng anh em thì gà nên chắc làm e sẽ tìm hiểu bên Teezily thử xem.

Em có tìm qua trên forum của mình thì chỉ thấy một vài e-book hướng dẫn về Teespring, không có cho Teezily. E cũng không thấy có 1 box nào riêng dành cho hướng dẫn bán áo, anh nào có tài liệu thì cho em xin với ạ. Vì kiến thức em còn hạn hẹp nên có gì các anh cứ post lên hộ em với, em sẽ đọc dần dần ạ.

Em là dân từ tỉnh lên, hiện tại kinh tế khá khó khăn nên em muốn làm thêm phụ cho gia đình. Anh nào có thể giúp em xin đội ơn ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom