Ask Hỏi về sử dụng Bank Japan của Drop

bachet

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Các thím cho em hỏi là :
1/ Cần lấy những thông tin gì từ Drop ?
2/ Khi nhận được tiền thì Drop có phải ra chứng minh nguồn gốc số tiền k ? Và nếu có thì Chứng minh ntn ?
3/ Em xin bất cứ thông tin gì liên quan :p
Thanks các xím. :D

là sao nhỉ, ko hiểu gì cả. còn 2 bank JP
Em định nhờ thằng bạn đi du học bên đó. Nhận tiền từ Net về.
Thắc mắc của e là :
Cần những thông tin gì của chủ Bank ?
Lúc tiền về Bank thì chủ Bank họ có phải ra Ngân hàng để chứng mình nguồn tiền không ? Có phải đóng thuế không ?
Thím biết thông hộ e phát.
Thanks thím

Em định nhờ thằng bạn đi du học bên đó. Nhận tiền từ Net về.
Thắc mắc của e là :
Cần những thông tin gì của chủ Bank ?
Lúc tiền về Bank thì chủ Bank họ có phải ra Ngân hàng để chứng mình nguồn tiền không ? Có phải đóng thuế không ?
Thím biết thông hộ e phát.
Thanks thím
bạn xin các thông tin như trong acc net yêu cầu chỗ payment đó, còn khi $ về nó ko cho vô account, bắt lên bank xác mình này kia mới cho chuyển vào thẻ. Cũng căng lắm

nghe từ drop ghê vãi :((

Các thím cho em hỏi là :
1/ Cần lấy những thông tin gì từ Drop ?
2/ Khi nhận được tiền thì Drop có phải ra chứng minh nguồn gốc số tiền k ? Và nếu có thì Chứng minh ntn ?
3/ Em xin bất cứ thông tin gì liên quan :p
Thanks các xím. :D
1. info bank trong phần payment của net
2. Du học sinh thì cần chứng minh nhé. Tiền nhận từ net là công ty thì hơi phiền. Mà thẻ của bọn du học ko nhận được nhiều $. Nó có quy định cho du học sinh. Làm quá quy định ko lấy được visa đâu

1. info bank trong phần payment của net
2. Du học sinh thì cần chứng minh nhé. Tiền nhận từ net là công ty thì hơi phiền. Mà thẻ của bọn du học ko nhận được nhiều $. Nó có quy định cho du học sinh. Làm quá quy định ko lấy được visa đâu
nếu là Bank của 1 ng Nhật thì vấn đề chứng minh nguồn tiền, ntn cậu + phức tạp lắm k ? Thanks cậu.

nếu là Bank của 1 ng Nhật thì vấn đề chứng minh nguồn tiền, ntn cậu + phức tạp lắm k ? Thanks cậu.
Bank của người Nhật thì đơn giản ko phải chứng minh. Việc đóng thuế thì cậu hỏi chủ bank thì rõ hơn

căng nhỉ :/
đang kím cái acc mobvista info JP vì có bank bên đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week