Hỏi về set up sock 911

xilitnho

Junior
Reactions
45
MR
1.192
Insuree Balance
0
Mình đang dùng sock 911 nhưng có 1 vấn đề là mình dùng ip lúc được lúc không mặc dù ip vẫn còn sống. 2 máy set up giống hệt nhau dùng thử chung 1 ip thì bên máy sử dụng mạng viettel thì bình thường còn bên máy dùng vnpt không thể connect đc mạng khi. Có bác nào từng bị giúp em với.

Mình đang dùng sock 911 nhưng có 1 vấn đề là mình dùng ip lúc được lúc không mặc dù ip vẫn còn sống. 2 máy set up giống hệt nhau dùng thử chung 1 ip thì bên máy sử dụng mạng viettel thì bình thường còn bên máy dùng vnpt không thể connect đc mạng khi. Có bác nào từng bị giúp em với.
Có ai có hướng giải quyết 911 trên mạng VNPT chưa ạ? Vào mạng rất chậm

em cũng bị như bác,dùng line viettel thì bình thường còn line vnpt thì bị lỗi,ko biết có cần mở port modem hay phải làm j ko nhỉ?em gà mấy cái này quá,ai biết chỉ giùm nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom