Hỏi về rút tiền pp về vietinbank (số tk cũ)

ngonlua1990

Senior
Reactions
64
MR
0.099

Bây giờ vietinbank ra sô tk mới

Nếu mà request tiền về số tk cũ (pp vn bị limited 180 days)

Thì tiền có về tk không mọi người

Trg banking của mình, nó ghi

Số tk cũ - Closed

Số tk mới - Activated

có nhé. phải rút về số tk cũ. tôi rút về số tk mới nó *** về đây., đang điên cả người. nó hỗ trợ rút về tk cũ , 6 tháng từ ngày 10/6. dkm bọn viettin bank. đm cả nhà bọn vtb

có nhé. phải rút về số tk cũ. tôi rút về số tk mới nó *** về đây., đang điên cả người. nó hỗ trợ rút về tk cũ , 6 tháng từ ngày 10/6. dkm bọn viettin bank. đm cả nhà bọn vtb
Mình vừa gọi số tổng đài (chưa gặp được tổng đài viên)

Nghe ghi âm tự động thì thấy từ 10-6 -> 10-12 (hỗ trợ 6 tháng) cho khách hàng rút tiền về số tk cũ

Nhưng không rõ số tk cũ đã ghi đóng, nó có tự về không.

Hay là phải gọi hỗ trợ để mở ra rồi tiền mới về

Có cần request họ mở số tk cũ để nhận tiền không anh?

Hay để nguyên tình trạng closed, vẫn nhận được tiền ?
cái đấy thì mình chưa làm lên ko biết. chỉ biết là rút tiền về stk mới 15 ngày chưa về. gọi lên thì bảo là xử lý từ 10-15 ngày . @@

cái đấy thì mình chưa làm lên ko biết. chỉ biết là rút tiền về stk mới 15 ngày chưa về. gọi lên thì bảo là xử lý từ 10-15 ngày . @@
Mình vừa request rút vào số tk cũ. Gọi cho vtb bọn nó bảo tk khóa rồi, nên add số tk mới vào pp

Bây giờ chả biết làm sao nữa

Bank cũ Close rồi ko về dc. add cái mới thì về dc, đúng Swift , tên bank và stk , tên trung là dc

STK mới Vietinbank có with thành công k các bác ơiiii

STK mới Vietinbank có with thành công k các bác ơiiii

Số tk mới thì tớ không rõ

Nhưng xin nhấn mạnh với các bạn

Vietinbank hỗ trợ 6 tháng (bắt đầu từ 10.6.2017), các bạn vẫn có quyền sử dụng số tk cũ để nhận tiền về pp

Tớ đã rút tiền về số tk cũ thành công.

số củ hay số mới gì thì củng do bank việt mà thôi ... nó muốn thì cộng vô hông thì gửi trả, còn phần paypal có lệnh withdraw thì cứ cho (vừa được ăn fee mà chả thiệt thòi hay mất mát gì). Chung quy, người dùng luôn thiệt thòi :mad::mad::mad:

paypal vn jo rut ve rate bao nhiu vậy bạn

paypal vn jo rut ve rate bao nhiu vậy bạn

* giá thay đổi theo ngày, theo tuần và theo bank sao mà trả lời cho đúng được!? :eek::eek::eek:

1) login vô, phần withdraw mà xem

2) thường cao hơn giá mua (exchanger) và thấp hơn giá tiền mặt (cầm usd ra bán) [đối với us]

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

minh k co account pp vn,cho hỏi giá hiẹn tại la bao nhiêu bạn,22k ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom