Ask Hỏi về phương pháp chạy aff của cao thủ này

minhquang93

Newbie
Reactions
2
MR
0.208
Chào các bác,
Em có tập tành chạy aff bên accesstrade.
Em có thấy trong group của accesstrade có 1 bác show kết quả chạy các chiến dịch đăng ký app ngân hàng.
Trong vòng mấy tiếng 1 ngày mà bác ấy đẩy mấy ngàn đơn đăng ký o_O
Bác này khẳng định không chạy quảng cáo.
Điều e thấy ảo là như các cách làm thông thường như quảng cáo, seo, xây dựng các kênh trên mạng xã hội thì đơn nó sẽ rải đều chứ nhỉ, đằng này bác ấy đẩy đơn trong vài tiếng 1 ngày.
E muốn hỏi các pro có nghĩ ra đc phương pháp bác ấy làm không?
Báo cáo thì bác này có quay video, f5 web nên chắc chắn không phải fake rồi.

clone lên thôi , chứ vài tiếng mà lên dc chừng ấy thì mình chả tin lắm , trừ khi nhân vật có tiếng kêu gọi thì dc giống từ thiện :)))

clone lên thôi , chứ vài tiếng mà lên dc chừng ấy thì mình chả tin lắm , trừ khi nhân vật có tiếng kêu gọi thì dc giống từ thiện :)))
thì e thấy đúng ảo chỗ vài tiếng đẩy nhiêu đó đơn đó, nhưng bác này đúng là top pub, hoa hồng được duyệt thì không phải đơn ảo rồi :))) Thêm cái nữa là bác này trc có đăng là cách đây khoảng 1 năm thôi hoa hồng bác ấy chỉ vài trăm k 1 tháng, bí kiếp võ công nào mà lợi hại thế không biết :)))
fb bác ấy đây: https://www.facebook.com/duong.duongnguyen.961/

em có thấy bác này lùa gà dạy gì đâu nhỉ, tại e có từng inbox rồi, hay chưa dụ e :)))))
Aff đâu có dễ làm như thế, người nhà làm bank còn mời rát cả cổ nữa là mấy cái click. Lại trong 1 thời gian ngắn thì 1 là chiêu trò cheat 2 là lỗi hệ thống tí thôi

Aff đâu có dễ làm như thế, người nhà làm bank còn mời rát cả cổ nữa là mấy cái click. Lại trong 1 thời gian ngắn thì 1 là chiêu trò cheat 2 là lỗi hệ thống tí thôi
E thấy thằng accesstrade kiểm soát gian lận cũng kỹ lắm mà ta, bác này còn đăng khoe trong group fb chính chủ của accesstrade mà.
E cũng thấy ảo ảo nên mới đăng bài cho các pro thảo luận và nhận xét :))))

Hoặc pro này có 1 hệ thống lớn, 1 group facebook toàn những người muốn kiếm tiền. kiểu Sơn piaz nó làm cộng đồng tốt phết

Hoặc pro này có 1 hệ thống lớn, 1 group facebook toàn những người muốn kiếm tiền. kiểu Sơn piaz nó làm cộng đồng tốt phết
Càng cộng đồng kiếm tiền tụi nó tự làm aff luôn chứ hơi đâu ref cho đứa khác kiếm ăn. Mời user nó ref cho kèm thêm tiền reback lại còn mửa mật chả dc mấy nữa là mồm xuông

Top tháng đây, dc 2k hết dép, thằng kia nó khoe 1 ngày hơn 3k thì tin dc ko

Attachments

299 KB · Views: 415

Announcements

Forum statistics

Threads
418,490
170,587
Latest member
jun88cards

Most viewed of week

Most viewed of week