Suggest Hỏi về phần Ref trong HYIP.

ericnguyen89

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào các bác.
Cho em hỏi ý nghĩa của Referral trong các HYIP?
Ví dụ HYIP có referral 8%/3%/2%. Có nghĩa là: có F1 thì được hưởng 8% hoa hồng trực tiếp, 3% hoa hồng gián tiếp của F2, 2% hoa hồng gián tiếp của F3, 2% hoa hồng của các F4, F5,...
Em hiểu như vậy có đúng không. Nhờ các pro giải đáp giúp.
Em cảm ơn

Ref là tuyến dưới, upline là tuyến trên, bn hiểu đúng đấy, gg về hyip đọc cho nhiều bn nhé, cái này ngta viết đầy mà

Upvote 0
Sai rồi bạn :D. Cái đó là theo số lượng ref.

Ví dụ: Mon abc có từ 1-> 10 ref thì sẽ được hưởng 8% tiền ref dep. Từ 11->20 thì giảm xuống còn 3% tiền ref được hưởng. Ref càng nhiều tiền thưởng ref càng ít.

Cứ tin là thế đi:D

Upvote 0

Ví dụ: Mon abc có từ 1-> 10 ref thì sẽ được hưởng 8% tiền ref dep. Từ 11->20 thì giảm xuống còn 3% tiền ref được hưởng. Ref càng nhiều tiền thưởng ref càng ít.

Thật vậy hả :eek: lâu nay k có ref nên k biết

Upvote 0
Mà bác có chém k thế. Hồi trc nhớ đọc tiếng anh hiểu k phải như ông, chả lẽ tui dốt english :mad:

Upvote 0
thật tế là ref sẽ tùy site. mấy site only btc thường chơi theo lv còn mấy site khác thường theo số lượng ref nó giảm RCB để mon è cổ ra trả đó. :) không tuyển ref nên cũng không quan tâm cho lắm

Upvote 0
Xin chào các bác.
Cho em hỏi ý nghĩa của Referral trong các HYIP?
Ví dụ HYIP có referral 8%/3%/2%. Có nghĩa là: có F1 thì được hưởng 8% hoa hồng trực tiếp, 3% hoa hồng gián tiếp của F2, 2% hoa hồng gián tiếp của F3, 2% hoa hồng của các F4, F5,...
Em hiểu như vậy có đúng không. Nhờ các pro giải đáp giúp.
Em cảm ơn

"Ví dụ HYIP có referral 8%/3%/2%."

Ý nghĩa của Referral commission này là: bạn sẽ nhận được 3 mức Referral commission từ các tuyến dưới của bạn, F1 (8%) - F2 (3%) - F3 (2%), F3 là tuyến cuối cùng ko có F4 hay F5 gì nhé

cái này bạn hiểu sai rồi :)

VD cụ thể: A có ref là F1 --> F2 là ref F1 --> F3 là ref F2

F1, F2, F3 mỗi người dep 100$ thì A sẽ nhận lần lượt từ F1, F2, F3: 8$ + 3$ + 2$

8%/3%/2% là các mức ref chính xác nhận được từ các tuyến dưới và F1, F2, F3 không giới hạn số lượng refs nhé :)

Upvote 0
Mấy bác cho mình hỏi mình có mail của các monitors gửi về là đã gửi RCB cho mình, vào trang của tụi nó thì cũng thấy đã paid cho mình rồi, nhưng kiểm tra ví PM của mình thì vẫn chưa có, giờ phải làm sao ạ

Upvote 0
Mấy bác cho mình hỏi mình có mail của các monitors gửi về là đã gửi RCB cho mình, vào trang của tụi nó thì cũng thấy đã paid cho mình rồi, nhưng kiểm tra ví PM của mình thì vẫn chưa có, giờ phải làm sao ạ
ticket cho mon thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week