Hỏi về paypal?

Tình hình là sắp chít 1 số cái, nhưng mà có điều này ko rõ, pro nào biết thì giải đáp giùm cái.

Mình có 1 pp, giờ add thêm nhiều mail vào đấy để chít thì khi pay thằng send tiền nó có nhìn thấy tên mình ko hay có thứ gì hiện lên để nó đoán là nó-đang-gởi-tiền-vào-cùng-1-pp ko?.

Nếu đúng là nó biết thì phải tạo nhiều acc pp, vậy thì cách nào để tạo nhiều acc pp mà ko bị lock, vìlỡ mình login vào cùng với ip của acc pp chính thì tiêu.

Thanks all :)

davidken

Banned
Reactions
1,224
MR
0.000
nhiều email add vào PP
khi sent tiền người sent sẽ nhìn thấy 1 tên thui
cũng tùy thằng admin site đó nó có để ý hok hay thui
nó hok để í thì chít dc còn nó mà để í là bye bye :)

Upvote 0

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Thường nó ko rãnh để ý đâu, nó check xem có trùng mail hay ko thôi. Mỗi ngày nó pay cả đống lận mà, đuối lắm nên nó ko còn sức để check name đâu, pác đừng quá lo.

Upvote 0

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Tình hình là sắp chít 1 số cái, nhưng mà có điều này ko rõ, pro nào biết thì giải đáp giùm cái.

Mình có 1 pp, giờ add thêm nhiều mail vào đấy để chít thì khi pay thằng send tiền nó có nhìn thấy tên mình ko hay có thứ gì hiện lên để nó đoán là nó-đang-gởi-tiền-vào-cùng-1-pp ko?.

Nếu đúng là nó biết thì phải tạo nhiều acc pp, vậy thì cách nào để tạo nhiều acc pp mà ko bị lock, vìlỡ mình login vào cùng với ip của acc pp chính thì tiêu.

Thanks all :)
1 PP add 7 cái mail vào rồi thì gửi tẹt ko sao cả :)

Upvote 0

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
Chẳng lẻ cả thế giới này một người một tên hả bạn
Ông này vẫn chưa biết nhiều về PP rồi,
PP bây h có thể add thêm 7 email phụ vào 1 tài khoản chính ( hay còn gọi là tk ảo ), chẳng khác gì tạo nick ảo như trong Yahoo,
1 trong những tk ảo đó có thể thay thế tk chinh để đăng nhập vào tk chính.
Như vậy các thông tin của tk phụ đều phụ thuộc vào tk chính

Last edited by a moderator:
Upvote 0

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
bạn cứ add thoải mái và cheat, mình cũng làm thế mấy lần nhưng chưa thấy site nào đòi lại tiền cả, nó ko có thời gian mà check bạn là ai đâu cứ làm việc cho nó là nó trả tiền mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week