Hỏi về paypal và alertpay

kenker

Junior
Reactions
48
MR
0.001
Em mới chơi PTC và cũng mới lập Paypal và Alertpay. Cả hai đều chưa xác nhận gì cả. Giờ em có thể chuyển tiền từ PTC về 2 trang kia được không? Và có thể dùng tiền của PP và AP đi tiêu hoặc addfund được không? Cám ơn các bác.

Em mới chơi PTC và cũng mới lập Paypal và Alertpay. Cả hai đều chưa xác nhận gì cả. Giờ em có thể chuyển tiền từ PTC về 2 trang kia được không? Và có thể dùng tiền của PP và AP đi tiêu hoặc addfund được không? Cám ơn các bác.

Tài khoản chưa verified vẫn có thể nhận , gửi và rút tiền đều được nhưng có hạn mức. Việc add fund vào mấy trang ptc là đc ngoài trừ một số trang chỉ nhận từ tài khoản verified thôi. Thân chào

Upvote 0
Cho mình hỏi thêm là mình mới tao acc PayPal và đã xác thực trên email, hiện h thì mình chưa có đk để add visa debit card VN vào paypal thì mình có chơi được các trang PTC hay offer không :D

Upvote 0
Cho mình hỏi thêm là mình mới tao acc PayPal và đã xác thực trên email, hiện h thì mình chưa có đk để add visa debit card VN vào paypal thì mình có chơi được các trang PTC hay offer không :D

Vẫn chơi được bình thường bạn ơi! Chúc bạn mau kiếm nhiều tiền nhé! :D

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

chia buon cho ban no scam do minh pay hon 2$ chua ve den pp ma o site no da ghi la pp

Thiệt k ông bạn? Chụp hình show lên đây cho a e biết mà tránh đi nào ? !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back